Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Refusha maisha

Discussion in 'Jamii Photos' started by mang'ang'a, May 11, 2012.

  1. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    image003.jpg image002.jpg image001.jpg
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, wewe maisha yako yanarefushwa kwa kuangalia matiti ya wanawake??? Kama ni hivyo utakuwa na matatizo ya kisaikolojia.
     
  3. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    matiti yanarefusha maisha?
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu anadalili ya kuwa mbakaji.
     
Loading...