Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redondo nae asaini simba

Discussion in 'Sports' started by Konaball, Aug 6, 2012.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [FONT=&quot]Kiungo Ramadhan Suleiman Chombo ‘Redondo’ leo amesajiliwa Simba SC, akitokea Azam FC katika mkataba ambao bado haujaeleweka, lakini habari za uhakika kutoka kwa Wekundu hao wa Msimbazi zimeithibitishia BIN ZUBEIRY hivyo. Kiungo huyo aliyejiunga na Azam mwaka 2009, akitokea Simba anakuwa mchezaji wa pili ndani ya kipindi kisichozidi siku tano kutua Msimbazi, akitokea Azam, baada ya Jumatano iliyopita, Mrisho Ngassa pia kusajiliwa na timu hiyo akitokea Chamazil. BIN ZUBEIRY bado inafuatilia kwa kina kujua aina ya mkataba ambao Redoindo wa Keko Magurumbasi amesaini na Simba.[/FONT]
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni habari njema, ila sina uhakika na tabia yake.
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kasajiliwa kihuni kama kawaida yao
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tayari Jamaa kwenye Facebook page yao wameshakanusha,huu ni uhuniuhuni usio na sababu yeyote
     
Loading...