Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Redio One Kipindi Cha Magazeti Kilasiku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Jan 11, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Jamani ninashauku ya kujua katika kipindi cha magazetini asubuhi Redio One, kwa mfano kama kila inapofika siku ya Jumatano watatusomea vichwa vya habari karibuni yote kasoro magazeti ya Udaku, lakini shauku yangu ni kua mbona huwa gazeti la Mwanahalisi huwa hawana habari nalo lakini Raia Mwema wanalo! Kulikoni kuna sababu zozote la kutokulishirikisha gazeti hili la Mawanahalisi? Nawasilisha.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    hata wasipotusomea sisi tunalinunua mwanahalisi tena zaidi ya lile la kwao la nipashe.:lol:
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Au Mengi anaBiff na Saed Kubenea?
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    achana nao hao!
     
  5. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ******* sana hao jamaa:shock:
     
  6. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako serikali ya jk imepiga marufuku gazeti la Mwanahalisi katika magazeti yote yanayonunuliwa kwa hela za ofisi na baadhi ya Blogs ikiwemo ya Millard Ayo na Mjengwa zilikuwa zunaweka japo picha ya frontpage nazo wamekatazwa. Nina uhakika na kwa upande wa IPP nao wamepigwa biti kama ilivyo kwa vyombo vingine vingi vya habari!

    Adioooos!!!!!
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hata radio free nao hawasomi?
     
  8. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Husda inawasumbua hao!
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Si mkanunue? Mnasubiri msomewe asubuhi? Acheni ungese
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    radio Tumaini linasomwa kama kawa.
     
Loading...