Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Red Bull bado itatamba F1 msimu huu

Discussion in 'Sports' started by mwanapolo, Mar 31, 2011.

  1. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mabingwa wa dunia wa Formula 1 msimu uliokwisha wanaonyesha dhahiri kuwa msimu huu pia watakuwa moto wa kuotea mbali.
    Mie ni mshabiki wa Ferrari ningependa ifanye mambo yake lakini naona kama wana mlima mrefu wakupanda ili kufikia Red Bull walipo. Mclaren nao wanatishia usalama wa Ferrari kutamba, ingawa Alonso anahakika gari ya Ferrari itarekebishwa zaidi ili iweze kushindana kwa kiwango cha juu.
    Ngoja tusubiri Malaysian Grand prix tuone kama Ferrari wame-improve kiasi gani kwani walikuwa na gap ya 1sec per lap to Red Bull!
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Well, F1 ndiyo imeanza tu kwahiyo tusikilizie GP zinazokuja mana safari ndefu..unamwona Hamilton lakini,I'm for McLaren!!!
     
  3. K

    Kapeche Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ferrari huwa ina anza vibaya lakini inamaliza vizuri.
     
  4. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamilton yuko juu ki-ukweli hope next year atakuja Ferrari nawe utahama huko kuja Ferrari!
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Akija Ferrari, I will definitely join him!! ha ha
    Tusikilizie Malaysia Grand Prix tomorrow...Hamilton anaanza wa pili nyuma ya Vettel!!
    Kibunango wa JF sijui yu wapi siku hizi, Ferrari damu nae!!
     
Loading...