Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reactivation of love

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Che Kalizozele, Jul 15, 2009.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati unahisi kabisa kila kitu ki baridi katika mahusiano yenu wewe na sweet wako.Unahisi kabisa kwamba mambo hayako kama yanavyotakiwa yawe.Licha ya kugundua mwenzako kukosa ule mshawasha na hamu na wewe,lakini pia hata wewe unahisi hauna hisia kama ilivyokuwa hapo mwanzo.Lakini pia hakuna bifu yoyote kati yenu,na hata mnapokuwa mnafanya mapenzi,unasense kabisa ni kama mnajilazimisha.
    Hivi unashauriwa kufanya nini ili kurudisha mshawasha na hisia za mapenzi katika mahusiano yetu na maasali wetu wa mioyo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Badilisheni mazingira na mastaili.
    Mama pia anaweza kuandaa surprise ya misosi ambayo ni favorite ya mumewe.
    Lakini pia hata zawadi ndogondogo tu inaweza kubadilisha upepo.
    Mapenzi ni lazima yagharamiwe kiasi bana, japo si kwa fedha kila wakati.
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kubadilisha mazingira,I can buy.lakini unajua kadri unavyokua ndivyo majukumu yanaongezeka.Simaanishi tuweke mapenzi pembeni,la asha ila najaribu kuonesha ugumu unaokuwepo wa kuyapa mapenzi muda hasa kama wewe ndo kila kitu katika familia,si unazijua familia zetu za kiafrika.
     
Loading...