Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re wachaga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kasopa, Feb 10, 2011.

  1. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bwana asifi
    jamni leo najito kimasomaso kila mara huwa naona humu wanongelewa wachaga lakini sijawahi kusoma na mimi napendana na binti wa kichaga na nampango wakumuoa kabisa sasa hebu nijuzeni nini hasa ubaya wao nauzuri wao nataka jua nimekaa na mpenzi wangu sijaona kitu kibaya na kizuri zaid nilchokiona ni Inkonomi sana mwanzo tulikuwa tukienda kula sehm kubwa baadae ikawa hataki twende huko natunaenda sehem za kawida na beirahisi kanifundisha kuwa mchumi na sio mkubwa mpaka vile bado msijana mdogo ndo kwanza ana22 naomba ukweli japokuwa kutakuwa na wasi kwa bazi ya watu lakini haitokuwa sababu ya kutomuoa vidole havipo sawa
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kumbe umetoa hoja
     
  3. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usijali ntarekebisha
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa weweeeee....so far hujaona ubaya...umesema chochote kitakachosemwa hakitabadili uamuzi wako..sasa chochoko ya nini???Yeye ndiye unayemtaka...hajaonyesha tabia mbaya sasa tabia ya kabila collectively unataka kuipeleka wapi??Mchunguze yeye achana na maneno ya kuambiwa!!!

    Na kwa kumalizia.....kama ulishaona yakiongelewa hapa umeona umuhimu gani wa kuanzisha thread nyingine????Umeshindwa nini kuzitafuta upitie???:twitch:
     
  5. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndugu Kasopa.
    nakushukuru kwa kuleta hoja hapa kwenye jamvi. kwa ufupi ulivyoeleza inaonekana mchumba wako hataki mambo makubwa yeye anataka mu-save fedha ili muweze kutengeneza maisha mazuri ndo maana hataki mwende sehemu za bei ya juu. ni wasichana wachache watakaokuwa na msiamamo huo.

    mimi nina uncle zangu wameoa wachaga, kiujumla naona wameendeleza maisha vizuri kwa sababu wake zao ni wachakarikaji sana wanajua kuvumbua miradi ya kutafuta fedha,

    binafsi huwa siangaliii kabila bali naangalia tabia ya mtu. kwa hiyo kama umempenda na ameonyesha tabia nzuri nakushauri muendelee vizuri na naamini anaweza kukufaa katika maisha yako. La muhimu kushinda yote ndugu Kasopa ni kuhakikisha KUNA upendo wa KWELI na si usanii!!..
    ubarikiwe katika kuendelea kumpenda mchumba wako. Inshallah Mungu atawezesha muweze kuishi maisha mema
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wachagga hoyeeeeeeee!!!!
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Lakini umekuwaje senior member wakati kwenye vocabulary zako hamna nukta mkato wala nini.
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wachaga bwana! wee acha tu,
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    amekwambia vidole havikosawa mungu kamuumba hivyo usimnyanyapae ILA ANGETAKIWA KUSEMA UBONGO HAUKO SAWA MANAKE KAMA USHAURI WETU HUUTOBADILI NIA YAKE YA NINI KUUOMBA?
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    SWALI LA KWANZA KABLA KABLA YA USHAURI.....Ushauri tutakaotoa utaathiri maamuzi unayotaka chukua?
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Unasemaje..................?
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    best hujawajua wachaga vizuri!! unaona kama unakufanya uwe mchumi mwenzio ana lake kichwani, ni bora ukatumia hekima zaidi juu ya jambo hili!! kuwa makini kakaaaaaaaaaaa i know them very well yooooooo
     
  13. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Welcome to Kilimanjaro the Roof of Africa besides the Geneva of Africa where you can meet with admirable tribe called Chagas.Welcome to the Kingdom so called U.S.C(United States of Chagas) where you can meet the peoples from Democratic Republic of Rombos,peoples from Marangu City,K.V London,Old Moshi the Museum states of Chagas,Uru a.k.a Russian Federation,then moved to the Jews State of Kibosho before finish your journey to Gazza Strip (Palestine of machame).Kilimanjaro also is the home of fine beer together with our traditional brew called Mbege.When you reach here enjoy yourself but be carefull at your own risks.
     
  14. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lizzy nashukuru kwa bumbazako
     
  15. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kanyagio
    Mkuu nashukuru kwa ushauri wako


    nakushukuru kwa kuleta hoja hapa kwenye jamvi. kwa ufupi ulivyoeleza inaonekana mchumba wako hataki mambo makubwa yeye anataka mu-save fedha ili muweze kutengeneza maisha mazuri ndo maana hataki mwende sehemu za bei ya juu. ni wasichana wachache watakaokuwa na msiamamo huo.

    mimi nina uncle zangu wameoa wachaga, kiujumla naona wameendeleza maisha vizuri kwa sababu wake zao ni wachakarikaji sana wanajua kuvumbua miradi ya kutafuta fedha,

    binafsi huwa siangaliii kabila bali naangalia tabia ya mtu. kwa hiyo kama umempenda na ameonyesha tabia nzuri nakushauri muendelee vizuri na naamini anaweza kukufaa katika maisha yako. La muhimu kushinda yote ndugu Kasopa ni kuhakikisha KUNA upendo wa KWELI na si usanii!!..
    ubarikiwe katika kuendelea kumpenda mchumba wako. Inshallah Mungu atawezesha muweze kuishi maisha mema[/QUOTE]
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du we noma.............
     
  17. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mfamaji kila mtu anauwezo wake hiyo haijalishi sana muhim umeelewa nilishokusudia mkuu hongera kwaupeo wako ubarikiwe

     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ee bwana ee hiyo Avata yako mkuu:popcorn:

     
  19. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Susy kweli siwajui ndomaana nikauliza nijuze
     
  20. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu wewe letahabari usisite swala la kubadili halipo natakajua ili niweke ngome kama itatokea kokolo

     
Loading...