Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Nina tin ya udereva, je naweza anzishia biashara nyingine kama kufungua kampuni??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Insabhunsa Gusa, Oct 24, 2012.

  1. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu,

    TIN ya udereva inafaa kwa biashara zingine?????
     
  2. ROKY

    ROKY Senior Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapana ndugu,unahitaji kubadilisha hiyo tin,ina muhuri umeandikwa "only for non business use",utapewa tin nyingine isiyo na muhuri huo kwa ajili ya biashara.
     
  3. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Roky,

    Asante, tafuatlia...
     
  4. C

    Charity Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa msaada wa kufungua kampuni wasiliana na wanasheria info@vigilanceattorneys.com
     
Loading...