Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE:Kumbe ATCL walikuwa na ndege 11

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njowepo, Aug 4, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimetoka msikiliza kijana wangu Silinde bungeni apa ati kumbe tulikuwa na ndege zote izo.
    Naona kuna haja ya kufuatilia mpaka scrapers za izo ndege tujue ziliishaje?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ATC ilikuwa na ndege 11 na wafanyakazi 200!
    Ndege zote zimekufa imebaki moja ipo south africa inatengenezwa, lakini cha kushangaza ATC bado ina wafanyakazi 200
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh, hizi habari badala kunipa uchungu saa nyingine huwa zinanichekesha kwa kweli. Sasa hao wafanyakazi 200 wanafanya nini?? Hii nchi kwa komedi tu si mchezo
     
Loading...