Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Merck Sadik aache kujipendekeza mbele ya Rais, awataje viongozi wa upinzani wanaopinga sensa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Aug 26, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyu RC bila shaka alikuwa anajipendekeza mbele ya rais wakati JK anajiandikuisha sensa leo. alisema mbali na viongozi wachache wa dini ya Kiisilamu na waumini wengine wa dini hiyo wanaoeneza ushawishi kwamba Waisilamu wasikubali kuandikisha, pia kuna viongozi wa vyama vya siasa vya upinzani wenye heshima zao mbao pia wanaeneza ushawishi huo. Hawa hakuwataja.

    Tunaomba awataje kwa majina viongozi wa siasa wanaofanya hivyo ama sivyo RC huyo aachane na kujipendekleza kwa Rais.

    isitoshe RC huyo ametangaza waumini kadha wa dini ya Kiisilamu waliokamatwa kutokana na kushawishi wenzao wasijiandikishe, lakini swali kubwa ni kwa nini hadi sasa serikali haijamtia mbaroni Sheikh Ponda ambaye wazi wazi alikuwa akiwashawishi Waisilamu wasijiandikishe.

    Serikali inamuogopa Ponda na kukimbilia kukamata vidagaa?
     
  2. K

    Kiguu na njia Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    alisema ni chama ambacho kimekuwa na mtazamo wa udini kwa zaidi ya miaka 10!! na kama inavyojulikana alilenga kuwasema CUF lakini hakuweza kwa kuwa CUF ni sehemu ya serikali ya ?mapoinduzi Zanzibar. ingekuwa CDM wanahusika asingemung'unya maneno hata kidogo manake ingekuwa sehemu ya kujiongezea credit mbele ya JK. ungesikia anaongezewa nafasi nyingine kuwa mbunge wa kuteuliwa....!!!
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh Merck Sadik sio tuu ni RC, bali ni shemeji wa JK. Hicho ndicho kigezo kilichotumika kuteuliwa kwake na Hana analolijua zaidi ya kubwabwaja kumfurahisha Dada na Shem. Vyeo vya kupeana Mkuu wa Mkoa & Mkuu wa Wilaya, havina tija ktk maendeleo ya nchi.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wanaangaika na matawi wakati mzizi wameuacha aka Sheikh Ponda
     
  5. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimemwona kwenye taarifa ya habari ya saa moja channel ten.kimsingi ni kujaribu kuficha ukweli na kujipendekeza ili kufficha uhalisia jinsi serikali ivyokuwa ikiwatumia waislam kuweka matabaka kisiasa ili kuonyesha kuwa vyama vya upinzani ni vya udini.

    Hili la udini hata yeye meck sadick alitakiwa kulikemea siku nyingi kabla ya kuonyesha athari.Kimsingi rais kikwete ndo wakulaumiwa kwa kuvunja katiba ambayo tangu miaka ya nyuma ilisisitiza kutotambua dini katika serikali ili kujenga umoja, mshikamano na upendo kwa jamii ya kitanzania.

    Mi namfahamu meck sadick tangu alipokuwa tanga akiwa meya wa manispaa , aliivurunga tanga kiasi kikubwa wakati anataka awe mgombea ubunge wa jimbo la tanga mjini.Ni msumbufu, king'an'ganizi , na mnazi asiyekubali kushindwa hata kama suala halina mantinki.na salama yake ilifikiwa alipopewa ukuu wa mkoa ili kuondoa kadhaia kubwa katika jiji hilo la tanga.

    Ni kilaza mkubwa.hapa hakuna viongozi wa upinzani aliyenyuma wa waislam, bali ndo akili ya pinda ya kwamba marc na madc wao watakuwa wateule wa kutetea ccm ili iendelee kutawala.hapo anafanya kazi ya propagada wakati hatakiwi kufanya hivyo.
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asipowataja kwa hiyari hao anaosema viongozi wazito wa vyama vyama vya siasa wanaogomesha sensa tutamlazimisha afanye hivyo.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Anaweweseka kulipa fadhila maana anajiona kama si kuwa shemeji angekuwa wapi leo???muda wao unaelekea kuisha kwa katiba mpya hakutakuwa na ushemeji wala kulipa fadhila!nyambafu zao
     
  8. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli chadema ni chama cha kikristo, yaani mnatafuta kujiosha kupitia CUF watanzania wameishakitambua hicho chama kuwa ni cha kidini kinapokea maelekezo kutoka KANISANI.
     
  9. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hata hivyo cuf si ndio walitembea nchi mzima na hao masheikh wanaopinga sensa.
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mbona waliochoma makanisa kule Zanzibar walishakamatwa na huyu Ponda atakamatwa tu
     
  11. i

    iseesa JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kuhesabiwa kwa Rais nzo ni news ! ambapo mkuu wa mkoa naye lazima awepo? wabongo hatuna kazi?
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa ,Huyu jamaa ameharibu sana alipokuwa Lindi ...wengi walijua atatemwa ila ndio akampa big city...
     
  13. K

    KGARE Senior Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yani huyo Merck hata alipokuwa mwenyekiti wa CCM Igunga enzi zile alikuwa wa ajabu hivyo hivyo tu.Sijui Kikwete aliona potential gani positive kwa huyu jamaa!!
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Lawama zako zipo too general eleza wazi ni kanisa gani hilo tz kuna madhehebu ya kikristo zaidi ya 400
     
  15. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,597
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    Kikwete anaogopa kuteua watu wenye uwezo ili wasimfunuke, amgalia akina Makamba, Nape, Mkama, Lukuvi, Pinda......
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mbali ya URC kutokuwa na tija ni kwamba said Mec sadick Hana uwezo wowote.
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Suala hili la udini wamelilea wenyewe, wamemtumia sana shehe ponda kwa maslahi yao, sasa wanashindwa kumkamata
     
  18. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    anapenda kujipendekeza huyu kwa sababu ya uwezo wake mdogo wa kuchambua mambo amejikuta akitumika kama ngao ya serikali ya kikwete hasa kwenye hii SENSA..........................!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kumbe ndio mana Dar ni chafu takataka tuuupu
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wanamtuma wao wenyewe, unategemea wamkamate??
    Unakumbuka hotuba ya Makamu wa rais kwenye Idd mwaka 2011 mwanzoni??

    ''Inshallah tutafanikiwa tu.......''

    STUKA!!!
     
Loading...