Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Arusha alipa WAHUNI ili kuvuruga uchaguzi wa Vijana Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meitinyiku L. Robinson, Oct 9, 2012.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kushangaza Mkoa wa Arusha umeonekana kugubwikwa na sintofahamu baada ya Chaguzi zinazoendelea ndani ya Chama kuonekana ama kuingiliwa au kutishiwa na vyombo vya dola.

    Haya yamebainika leo baada ya Mkuu wa Mkoa anayemwakilisha Raisi katika Mkoa kuonekana kuingilia chaguzi hizi hasa uchaguzi wa kesho wa Vijana Mkoani Arusha baada ya kukutana na genge la wahuni wa katika Mkoa huu na kuwalipa fedha za wapiga kura ili kesho wafanye fujo na hatimaye kuvuruga uchaguzi huo.

    Hili limesemwa na mmoja wa kijana aliyelipwa fedha hizo akisisitiza kuwa RC kawaahidi vile vile fungu jingine pale watakapokamilisha zoezi hilo akidai kuwa hayo ni maagizo kutoka ngazi za juu.

    Baada ya kupatikana kwa habari hizi Vijana Mkoani hapa wameonekana wakiwa katika makundi wakiapa kuwa kama RC katumwa Mkoani kwa kazi ya kuwachagulia viongozi basi hayo yatajulikana kesho hata kama ni kwa damu. Mtoa habari kasisitiza kuwa kuna mtu ambaye system inamuhitaji ambaye ni lazma ashinde na asiposhinda basi fujo zifanyike.

    Haya si ya kushangaza manake hata majuzi katika chaguzi za Wilaya hasa Wilaya ya Arumeru DC mmoja alisikika akisema kuwa asiposhinda yule anayehitajika basi kuna watu atawaweka rumande.

    RC; katafadhalishwa yafuatayo,

    Mosi, ofisi ya Mkoa ni mahala pa kumwakilisha Raisi na kutatua kero za Wananchi na si pango la wahuni na vikao vya magendo visivyo na msingi wowote kwa wananchi

    Pili, awasiliane ba hao aliowapa kazi hiyo na asitishe mara moja la sivyo tutajikoki ipasavyo na Arusha hapatakuwa sehemu salama kwa kesho

    Tatu, katumwa kuiwakilisha Serikali na si Chama

    Nne, Awaachie vijana jukumu la kuamua manake hao ndio wajuao ni yupi atakaye wafaa

    Tano, hela za wapuga kura zitumike kwa namna ambavyo imeidhinishwa na si vinginevyo

    Sita, Akumbuke spidi aliyokuja nayo na aliyonayo sasa

    Saba, Kama anadhani kukamata baadhi ya Vijana ni suluhu usiku ashauriane na mkewe juu ya usahihi wa jambo hili

    MWISHO; Kiongozi alishapangwa yeye yu nani hata abatilishe????
     
  2. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mwisho: kiongozi alishapangwa, yeye yu nani mpaka abatilishe??? Anguko kuu linakaribia! Hata hivyo kesho watu watapigwa na kitu kizito au chenye ncha nkali...mwiko kusema risasi
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha ...Mrs atasema nini kama maagizo yametoka juu?
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaa..........mnageukana when it comes to uongozi kwenye lichama lenu!
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Anaweza kumwambia "sikupi" mpaka uwaachie wale vijana.

     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani hamna vikao vya chama?
     
  7. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    akili ni moja system yote
     
  8. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nna Hakika akimshirikisha mke atashauriwa ipasavyo, Kama kamhanda angemshirikisha mkewe kisingetokea kilichotokea Nyololo. RIP MWANGOSI!
     
  9. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lichama gani hili la RIP. Acha wauwane.
     
  10. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    RPC VIVA TuNATAKA utuongezee tena fungu hiyo laki 2 haitoshi
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Ndio tatizo la kuwaweka wavuta bange kwenye nafasi nyeti
     
  12. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,841
    Likes Received: 1,393
    Trophy Points: 280

    Naunga mkono hoja.

    Alafu wewe hukusikia kauli ya waziri mkuu, kuhusu kazi ya wakuu wa wilaya na mikoa?
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maagizo yasiyobatilishwa ni yale tu ynayotoka "JUU MBINGUNI" siyo juu duniani
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni ukweli uliowazi hizi habari zitatufurahisha wana cdm. Lakini habari imekaa kiudaku zaidi kuliko uhalisia kwasababu zifuatazo.
    Vijana wa ccm hapa Arusha hawapendi kujulikana maana ni aibu kubwa kujitambulisha kama mwana ccm hapa Arusha.
    Nipo Arusha na nimepita maeneo ya jengo lao, stadium na mitaa ya Bondeni na sijayaona hayo makundi.
    Sijawahi kusikia kuwa kuna "hela za wapiga kura" kwenye chama chochote maana ni rushwa.
    Naiona habari hii kama utangulizi wa kuhalalisha fujo walizopanga kufanya kwenye uchaguzi wao na hawakawii kusema ni cdm!
     
  15. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...huyu sishangai kabisa. Ni rafiki mkubwa wa dhaifi na ndo maana alimwokota kule BK akiwa anapakua barua posta, akamtupa bagamoyo kama DC, bila shaka akamfunda na kumpigishwa twisheni kwa tule tubibi tusangoma twooote na then akapelekwa AR kwa kazi maalum kama hizi, za kusaidia wapambe wote wa RZ1 !! Lakini kule machalii sio wa kuchezea, si unakumbuka walimpopoa na nyanya mbovu pale sokoni...
     
  16. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hapo penye red, hampi nini? Funguka zaidi mkuu.
     
  17. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nchi yetu imeharibika kabisa hatuko salama kabisa namuonea huruma Jakaya Kikwete Legacy anayoacha ni piga ua uhuni mtupu RC,RPC,DC wote sasa wameingia kwenye kufanya fujo duuh kweli Tanzania ni maajabu ya dunia
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Rushwa ndani ya ccm ni utaratibu wa kawaida sana, jana hujaona morogoro vijana wanadai chai na vigwangala kwanza ndipo wapige kura? ukiona mtu wa ccm analialia ujue kazidiwa fungu la kugawia wapiga kura.
     
  19. H

    Hon.MP Senior Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli aondolewe mara moha ukuu wa mkoa maana hajui kazi yake na tena atakuwa mvurugaji wa amani badala ya kujenga amani Mkoani kwake
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,545
    Trophy Points: 280
    "huyu mkuu wa mkoa wa arusha hatapaweza hapa" by lowasa.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...