Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray mambo vipi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wingu, Apr 10, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Za muda mrefu bwana mambo yanasemaje?Maisha yanasonga mbele vipi JB anaweza akakusumbua kwenye soko.Au utakomaa naye tehe tehe.Oh pole sana kwa msiba bwana nasikia mmefiwa.Ni hayo tu kaka wape pole wote huko.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    mh!pana usalama hapa kweli? nasikia harufu ya udondozi...
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na uzandiki+ uzabizabina
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Ray kajaa tele kama pishi la mchele nenda kwenye msiba wa swahiba wake uone alivyotupia bling bling.

    "Ujue mie na kanumba tumetoka mbali na tulikua tunashindana sana lakini ni wivu wa maendeleo,kwa mfano mimi nilinunua Lexus V8 na kunumba naye akanunua,Kanumba kanunua harrier na mie nikanunua hata viwanja wote tumenunua sehemu moja mbezi mpiji na tulipanga tujenge nyumba sawa" Ray aliyasema hayo wakati akichezesha taya na mtangazaji wa clouds Regina mwalekwa.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    simpendi na sijui ni kwanini!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,256
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    simpendi ray kama nini.
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Inasemekana aliwahi Muhi2 haa kabla Kaumba hajafa?
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    tulipanga tujenge nyumba sawa" Ray aliyasema hayo wakati akichezesha taya na mtangazaji wa clouds Regina mwalekwa.[/QUOTE]anamaanisha wataenda kuishi wote kwenye Nyumba ya mwenzake ya milele??? kweli unafiki na uzandiki.......
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    anamaanisha wataenda kuishi wote kwenye Nyumba ya mwenzake ya milele??? kweli unafiki na uzandiki.......[/QUOTE]


    Ngoja mzinga apate majibu kutoka kwa ray!
     
  10. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Usijali! mimi najua, "Wivu wa kike!"
     
  11. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wivu wa kike!
     
  12. j

    jadia Senior Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huwa simwoni kama actor wa maana zaidi ya kupiga makelele kwenye muvi zake
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ray....:nono: :nono: long way to go!
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Majigambo na ushamba wa kupindukia...
     
  15. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaomchukia Ray watakuwa wanampenda ila wanachukia kwa nini wanampenda...
     
  16. J

    Jonas justin Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnamsakama sana ray lakini jueni hata yeye ni msanii mkubwa na anapendwa sana...na bado utazidi kuchanja mbuga kwa saaana..
     
  17. k

    kiparah JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watanzania ni wanafiki sana, nimelijua na nimelithibitisha hilo kwenye msiba wa Kanumba. Wengi humu ndani walikuwa wanazisaga sana filamu zake, lakini leo hii wanamtaja kuwa ni hero!
     
Loading...