Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rashid Hamad, Maalim Seif humuwezi weye alimushindwa Nyerere wewe utaweza, kaombe radhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanikolo, Jan 8, 2012.

  1. K

    Kibanikolo Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamaad Rashid tutakukosa sana mbungeni hasa kwa busara zako.CUF ndio iliyokupeleka Mbungeni na sio mahakama kaombe Radhi urudi mbungeni namini Maalimu Sefu wewe humwezi hata kidodgo ,kwa vile yeye ni maalimu atakusamehe
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mbona unaandika RUBBISH? Silence is Golden.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii heading sijaielewa kabisa.
    Kusoma topic yenyewe ndo kabisa.
    Nadhani mwanzisha mada aliikuwa anamtumia sms Hamad sasa kajichanganya kairusha humu.
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ULIPO AMKA LEO ASUBUHI,ULIKUMBUKA KWENDA UANI?Mkojo utakuwa unakuwasha,nenda uani,alafu ukirudi uje usome hii post yako,hautaamini pumba ulizo andika!!!
     
  5. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kama ulienda shule basi walimu wako walipoteza muda kukufundisha. Mungu akusamehe maana unatia aibu,kwa ufupi umeandika upupu ambao hata mtoto wa chekechea hawezi kuandika hivyo!
     
  6. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Topic yako hjaiweka vizuri lakini ni kweli jamaa akaombe msamaha ili mungu amuhurumie ,pia jamaa anapenda madalaka niliona wakati chadema wanaongoza bunge upande wa wapinzani eti na wao wakawa kambi isiyo rasmi ya upinzani
     
Loading...