Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rambirambi kwa msiba wa Dada Regia Mtema Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Jan 16, 2012.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Dear all,

    wakati bado tukiendelea kumtafakari mtanzania mzalendo Dada Regia Mtema aliyefariki juzi kwa ajali ya gari, Chadema mkoa wa Dodoma imeonelea ni vema ikatuma ujumbe na salamu za rambi rambi kwenye mazishi ya kamanda Regia Mtema.

    tafadhali, kama mwanadamu, mtanzania, mwanadada, mwanajf, kijana, mwanamageuzi, mwanachadema au mtani wetu mwanaCCM na umeguswa na jambo hili, tafadhali pita pale barabara ya 9 karibu na viwanja vya vya barafu ili uweze kujumuishwa katika salamu ambazo zitafikishwa msibani kwa dada Regia.

    unaweza pia ukawa haupo dodoma, lakini ni mwanajf, na hujui ni vipi unaweza kufukisha salamu hizo, basi mpigie simu bwana Iddi Kizota (Katibu wa chadema wa mkoa) 0715 303015 au 0787 303015 ili akuelekeze jinsi ya kufikisha rambirambi zako...

    Bwana alitoa Bwana ametwaa. jina la bwana lihimidiwe!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pamoja kaka.huku arusha na sisi tunaangalia nana ya uwakilishi.
     
  3. N

    Nanu JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.i.p regia!
     
Loading...