Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi Wangu 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Oct 22, 2012.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Nguvu aliyo nayo huyu jamaa kwa sasa tutegeme maajabu 2015.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Waziri Mkuu Mstaafu na Mbunge wa Jimbo la Monduli,Mh. Edward Lowassa akicheza muziki sambamba na Wanachama wa VICOBA Tanzania wakati wa uzinduzi wa Maonyesho ya Biashara ya Miaka Kumi yam Wajasilia Mali wa VICOBA tangu kuanzishwa kwakwe,iliyofanyika kwenye viwanja vya Mnazi Mmoja jijini Dar es Salaam.

     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    2015 ndipo tutajua zipi mbivu na mbovu!
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    My friend kwa matukio niliyo yaona kwenye chaguzi za ccm. huyu jamaa anaweza chukua nchi so softly.
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ntamia malawi rasmi, kuliko kendelea kutawaliwa na wanamtandau
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    wewe unaupinga uana mtandao? kubali au ukatae hili haliepukiki.


    LOWAS IS THE NEXT PRESIDENT.
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuliko kuendelea kuwa chini ya ccm, nitamuomba sheikh farid na ponda waendeleze makongamano nchi isitawalike! Yaani cjui nani alituloga, watu mnajua kabisaaaaa sifa za huyu mwafulani, lakini bado tumo tu! Aiseeee, kazi ipo!
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mbona watu mnapa promo sana uyu mzee,kwan hakuna watu wengine wanaofaa kuongoza nchi
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ana nguvu ya pesa tuu ya kisiasa hana!
     
  9. f

    filonos JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    hana jipya huyo ni bwebwe tu hizo HAMUULIZE SILAHA NA JOHN CHEYO alikosa mpaka kula ya Mkwewe..BARIADI na SILAHA alitangaza INNCHI HATAWALIKI...zisikutishe izo PICTURE hapa ndio TZ RAISI apangwa mitaaani anapgwa ndani ya CHAMA HUSIKA
     
  10. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kwa mazingira ya Tanzania ya leo sidhani ni rahisi kama unavyofikiria mkuu,watu wako makini kuliko mtu anaweza kuelezea.Mimi sielewi vizuri kama Mh.Lowasa keshapitishwa na Chama chake kupeperusha bendera kwa nafasi ya urais ambayo haijatangazwa popote,naweza kudhani kuwa anayo nia.Sasa kama hivyo ndivyo bado siamini kama mtu akipitishwa na chama chake basi amechukua nchi kiulaini,sitaki kuamini urahisi huo upo Tz na kwa mazingira ya kisiasa kwa sasa.Labda unisaidie chama cha mapinduzi kina wapiga kura waaminifu wangapi?na vyama vingine pia vinawapiga kura waaminifu kwa vyama vyao wangapi then wangapi hawatabiriki inaweza kuwa sehemu nyingine ya kuanzia vinginevyo nadhani safari ni ndefu na ngumu sana.Labda wewe mkuu unatumia vigezo gani vya kumkabidhi Mh.Lowasa Madaraka ya urais sasa?
     
  11. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa la watanzania ni kuwa hawana imani - FAITH. Ukijua kuwa atakalo Mola mwanadamu haliwezi na akijitahidi atachelewesha tu.

    Leo kuna watu wanahoji kwanini JK na ndivyo itakavyokuwa kwa EL.

    Acheni kazi za mola ziwe za mola na kazi za wanadamu ziwe za wanadamu. Mola huwapenda wenye dhambi isipokuwa huchukia dhambi(God loves sinners but hate sins) ukizingatia sisi sote tuna dhambi wachache wetu hukumbuka kutubu dhambi zetu na kusamehewa ila wengine hubaki kufikiria dhambi za wengine na kusahau kutubu dhambi zao mwisho wa siku wanabaki kulalamika na kulaumu.
    Mungu siku zote huongea na wanadamu kupitia wanadamu-unabii. Na unabii siku zote unatimia kwa sababu ni mdomo wa Mungu ukiongea na wanadamu.
     
  12. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    The Godfather.
     
  13. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    picha zinaonyesha michezo ile ile ya kuwadanga watu kwa kuwanunulia sare za kanga na matishirt + kofia, kwa umaskini wa watanzania sishangai kuwaona wanamshangilia jamaa lakini significant meaning ninayo ipata hapo ni kwamba wananchi hawa baada ya kuona wameibiwa vyakutosha na mafisadi sasa wanakuja kwa style ya kuwalia pesa zao kwa viwasha km hivyo then finally kila m2 anajua yeye atakacho kiofanya 2015, km unapata chance ya kula mali ya fisad we tumbua tu bt kwenye ballout box itakiua ni siri ya kila m2. lakini ngoja kwa sasa waendelee tu kupendeza kwa kanga na kofia, lowasa hata kwa jik hasafishif pamoja na kwamba ananafasi kubwa ya kupitishwa na cc ya ccm:A S-rap:
     
Loading...