Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi kikwete atuitaji makapteni,brigedia, waala maluten wanafiki kwenye uongozi wa nchi hii!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Naweza sema kati ya mambo yanayomuwangusha rais kikwete ni kulipa fadhila kwa marafiki na
    kujifanya muungwana kuwakumbuka marafiki zake walioteseka nae jeshini..na ndio maana wakati
    anaingia mkuu wa majeshi akaondoka najua mnajua kilichotokea wakati akiwa jeshini kikwete
    alidai mh yule alimtesa saana sana na sasa zamu yake aondoke yeye abaki yeye ama yeye abaki yule
    baba wa watu akaamua kujiondokea akaingia mwamuyange ,,

    narudi sasa kwa ndugu zetu wa chini wale wakaina kapten,luten brigedia..nani asiejua ma brigedia wangapi
    na luten kapten leo ni wakuu wa mikoa wilaya na wengine wanapewa uwaziri wanajibu famba mbele ya waandishi
    wa habari kama vile awaenda shule..nani asiejua jinsi waziri wenu wa nchi ofisi yawaziri mkuu george mkuchika alivyoaibika na mahakam kuu kwa kusema ati ...basiii mnajua majibu ya mahakama kuu kilichotokea arusha
    hiizi ni moja ya takatakata kikwete amezikumbatia bila kujua madhara yake

    nahisi ni wakati wa sasa kuchaguliwa watu waliokuwa na akili sahihi na kuachana na uongozi wa kipuuzi wa
    mh,dk,brigedia kanali, yaani hivi vyote vyake mmoja....huu nii utumwa mh raisi atuitaji kuongozwa na wanajeshi usioogope kwa kuhofia watakugeuka la hasha tenda mema akuna atakaekugusa mafyoso wapo wanasubiri wapi utakosea ukazikwe jangwani..sipendi ikukute hivi na ndugu zako wakuage wakati heshima za dini yetu aziruhusu kabisa

    naomba unapoendelea kugawa vyeo najua itafika utabadili uongozi kusema ahsante kwa waungwana lakini sio vyeo vinavyotutesa na watanzania kwenye sehemeu kama mkuu wa wilaya mkoa,waziri..embu toa hao malapu lapu wakina mkuchika tumewasikia tangu tunaakojoleshwa na wazazi kwenye ......leo hii tunakojoa wenyewe na bado viongozi

    plss plsssssssssssssssssss kama umeshindwa madaraka waachie jeshi
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu ila huwa nawe inakuwa ngumu kukuelewa! Waweza kuwa na points ila unatupiaga tu maneno,

    Anyway noted, kweli anakosea mkuu wa Kaya
     
Loading...