Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi jakaya kikwete anahusika 10% na ugonjwa wa mh mwakyembe/h

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Feb 24, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Msomi mhadhiri msaidizi kutoka idara ya sayanzi ya siasa udsm bashiru ally amesema mh jakaya mrisho kikwete rais wa jamhuri ya tanzania hapaswi kukwepa tuhuma wala kupuuza malalamiko ama maoni ya wananchi kuhusu ugonjwa unaomkabili mh h mwakyembe

    amesema kwa hali ya nchi ilivyo sasa si muda muafaka kuanza kuwatishia ama kuwakebehi watu wanaoweza kumsaidia kutoa mawazo mema mh raisi..usikivu ni moja ya sifa ya kiongozi bora mwacheni rais nae awe msikivu hata kwa maandamano alisema mh

    alisema ugonjwa wa mh mwakyembe una uhusiano mkubwa na tatizo k ubwa linaloitatiza serikali ya mh rais kikwete yaani ufisadi amesema mhadhiri huyo..alifafanua ufisadi umekuwa umekuwa mahusiano ya kitamaduni kisiasa na kiuchumi takribani miaka 27 sasa kama ilivyo maisha ya viumbe hai wanaoshambuliwa na maradhi mbali mbali

    matumizi ya methodolojia ya ki marx yatatuwezesha kubaini kwamba kiini cha mkanganyiko uliopo serikalini mwa kikwete kuhusu ugonjwa wa mwakyembe ni ufisadi uliopitiliza ambao amekuwa akiulea miaka nenda rudi kwa minajili ya urafiki na undugu...hii ni sehemu chafu sana ya serikali yetu uwezi kumwambia mh raisi ufsadi akakuelewa atawalinda kwa garam yoyote alisema mh ali

    mhadhiri amesema kumekuwa na ongezeko la vitendo vya wanasiasa kutegemea zaidi mabavu ya dola na ufadhili wa taasisi za kibeberu ili kujihami dhidi ya makundi ya kijamii kisiasa yenye mwelekeo wa kizalendo kwa kupungua kwa kiasi kikubwa uwezo wa vyombo vya dola vyenye dhamaana ya kuthibiti vikundi vya kihalifu ama vya uporaji

    aidha amelaani maradhi kama haya ya mh mwakyembe yasipothibitiwa mapema mfumo wa siasa hushindwa kufanya kazi na hatimaye umoja wa kitaifa kuvunjika na utengemano wa kisiasa kuondoka ..alisema dalili zote hizo zimeanza kuonekana na hii ni kutokana na mh raisi kutokuwa makini na viongozi anaowaongoza...

    Hivi karibuni kumeibuka mkanganyiko kutokana na kauli za ugonjwa wa dk mwakyembe kupitia upande wa sheria ambao uliongozwa na mkurugenzi wa jinai dci manumba ukisema mwakyembe ajalishwa sumu huku wizara ya afya ambayo ndio mhimili mkuu wa kutoa taarifa ya afya ya manumba ukisema dci amepata wapi taarifa hiyo na kuonekana wazi mh raisi kukaakwake kimya mbaya kuondoka kwenda nje ya nchi bila kutoa ufafanuzi huu basi asubiri mawe na vituko siku akifikiria kuja kumzika mh harrison mwakyembe
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tanzania daima
    src
    pg2
     
  3. g

    greenstar JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you for giving facts...
     
  4. Gabt Ritaha

    Gabt Ritaha Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Maneno Kuntu hayo..wapiii FF na papaa mpua Reja0
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Fisadi na mpinga ufisadi hawawezi ku enjoy same rights.
    Kwa kutowachukulia hatua mafisadi ni sawa na kuwapa baraka kisiri siri hadi wengine wanadiriki kusema hawakufahamiana na Rais barabarani.
    Kwa hali hii visasi vikianza ule wimbo wa kisiwa cha amani tuusahau.
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo wahadhiri tunaowataka kuliko wengine waliojaa uccm na udini, tunakushukuru sana kwa ufafanuzi you the position
     
  7. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tunataka sasa tuwasikie wahadhiri kwenye tasnia zingine,kila siku tunawasikia kwenye siasa,imefika wakati tuwasikie wahadhiri wenye fani ya kilimo,biashara,uvuvi,civil engineering,electrical engineering as hawa wa siasa hawana jipya,kama kusikia jk keshasikia ya siasa sasa tugeukia wa taaluma zengine!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,156
    Trophy Points: 280
    Kikwete chinjachinja
     
Loading...