Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais ya Moyo wangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Giddy Mangi, May 5, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais wa moyo wangu Dr W P Slaa hakika natamani kesho ifike nipate speech yake kwani ni Faraja sana kwangu na wanyonge wenzangu.NAOMBA RAIS UTUSAIDIE KUHOJI PIA NOTI MPYA NA ZA ZAMANI HATMA NI NINI?,UTAJIRI WA RIDHIWAN NA NYUMBA YAKE YA KIFAHARI MIKOCHENI A.
     
  2. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli,naimani ataibua mengi sana yaliyofichika maana sa hivi ni twanga kotekote!mawe yote awamu hi lazima yageuzwe!nawatakia kilala heri huko kusini.Jitokezeni basi
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eti Riziwani kasema yuko tayari kutoa ushirikiano kuhusu kutaja mali zake, jamani si kutudanganya watanzania? Jumba la kifahari mikocheni A halafu anasema yeye hajaiba?
     
Loading...