Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Wadanganyika akisakata kiduku

Discussion in 'Jamii Photos' started by RayB, Nov 19, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hapa walikuwa katikati ya mduara wakionyesha ujuzi wao wa kuyarudi mipasho.

    Ni kama inaimbwa "Chademaaa Chademaaa chadema wamenishinda, chadeeeemaaa chadeeemaa chadema wamenishinda"

    TUTAJENGA NCHI
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe unayesema huyu ni rais wa wadanganyika jitokeze wazi wazi kesho useme hivyo ndo utajua huyu ni rais au sio.
     
  3. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mrema, Nadhani atakumbukwa na mheshimiwa kwenye baraza lake
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    I like this picture..ni picha ya vigogo watupu.
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Na wewe unanitisha kama Rais wako anavyotishia wapinzani waliotoka nje?? LOlz Wazi wazi wapi unataka, kura zilishaonyesha kuwa ni Rais wa Wadanganyika na wewe ni mmojawapo. Mimi sio mdanganyika.
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamani mbona reception ya mrema imeharibika hivyo.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naskia kashaikanyaga.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ndo anachojua tu hicho nothing upstairs
     
  9. s

    seniorita JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    "eee mbeee ngoja nikupigie makofi japo ya kinafiki ili nipate ile idara yangu, si unajua tena? Sheo lasima ipatikane kwa gharama yeyote ile...labda hata hii taswira yangu itabadilika...bora CDM wametoka ngoja niumie hii kumfariji Jeykey, kwa sababu saa hisi anataka support, nitatumia hiyo as an advanteji,,,,,,"
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh mbona namuona Mrema na huyo mwingine si Juma nature huyooo!!!:teeth::teeth::teeth:
     
  11. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #11
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kibarua bado kipo!!!!
     
  12. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mrema amekanyaga nyaya za vipaza sauti mjengoni ndo maana siku hizi wipaza sauti vingi viko katika hali mbaya.
     
  13. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,324
    Likes Received: 1,983
    Trophy Points: 280
    Immediately nikimuona Mrema, nasahau siasa, everything nasahau, nafikiria afya yake, jamani vp mzee wetu? so deteriorated, nini....!!!?
     
  14. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aah! Wandugu kwani Mrema amekuwa nyoka wa kujivua Magamba awe kijanaa? Umri nao umemtupa mkono au mnataka watu wasizeeke..? Madaktari macho nanyi mmh! Sio Poa lakini hujafa hujaumbika... Life ni Game wazee..!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ajitokeze wapi?kwani yeye mwenyewe hajui kama kaiba kura?we vipi bana
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mwoneeni huruma Kisukari kinamsumbua sana!nalabda angeshafariki kama siyo jk kumpeleka India ndiyo maana hawezikumsema chochote jk alikuwa akate kamba jk alituma ndege KIA ikamchukua hadi dar dar akapanda emirate india hali yake ilikuwa tete!!ila msimzushie eti kayakanyaga.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    :amen::amen: asante kaka..
    maana huku kwetu hata mtu akikonda kidogo ni
    utasikia uzushi eti ana Ngoma...
     
  18. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mrema analipa fadhila za kupelekwa kwa matibabu India na unaweza kukuta hata Ubunge wamempa wao, manake its very unlikely NEC kutangaza kurekebisha matokeo na kumuongezea Mrema 4% tena mh
     
  19. L

    Leornado JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mrema mbona kama anamsujudia Kikwete???.....kweli shida mbaya.
     
  20. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namnukuu mrema alipokuwa akiomba kura alipokuwa anathema achaguliwe hata kama ni mgonjwa akafie bungeni ali azikwe kwa heshima
     
Loading...