Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais na vyuo vikuu inakuwaje????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Click_and_go, Nov 23, 2010.

  1. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vyuo vikuu ndivyo visima vya mawazo yenye thamani na yanayoweza kusaidia katika kusukuma gurudumu la maendeleo la nchi hii na nyingine nyingi, na ndio maana hata wenzetu huko nje kama Rais Barack Obama walitumia muda wa kampeni zao mpaka vyuo vikuu wakiamini kuwa wasomi wanazo changamoto mbalimbali zitakazo wawezesha kuongoza nchi zao ustadi na kuleta maendeleo,,,lakina ninaona muheshimiwa kukanyaga vyuo vikuu ni shughuli pevu,,,,kuna nini huko????????????
     
Loading...