Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kuwapandisha vyeo maofisa wakuu wa jeshi kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moshe Dayan, Sep 23, 2012.

  1. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kesho rais jakaya kikwete atawapandisha vyeo maofsa wakuu wa jeshi kwa vyeo vya namna mbili ikulu ya dar es salaam,

    Kuna maofsa wakuu 14 watapanda kutoka brigadier generals kua major generals,

    Wengine 33 watapanda kutoka vyeo vya u-kanali kuwa brigadier generals..,

    mabadiliko haya ni taratibu za kawaida za jeshi na hua zinazingatia vigezo vyote na pia mahitaji ya jeshi ya wakati husika na pia kuongeza ufanisi wa majukumu mbalimbali.

    zaidi ya yote, kamanda mtata na mpenda vita brig.gen.(kwa sasa) Chacha Igoti atapanda cheo na kua major general, ikumbukwe huyu ndie aliongoza vita ya ushindi commoro.jioni njema.

    Source: MOSHE DAYAN
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa kutujuza
     
  3. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aaaaaa wanaangaliana kupandishana wenyewe kuna askari kibao wamefanya kaz ngumu na hatarishi lakn wanapandishwa vyeo hao wanaoshinda maofisin inanikera sana wapandishe vyeo waliokuwa vitan kama huyo shujaa wetu aliyookoa visiwa vya commoro siyo hao wengne ipo siku watamgeuka.akasome shairi la "dagaa wachachamaa"
     
  4. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Una uhakika kwamba askari unaowataja hua hawapandishwi vyeo!??

    Kuna vyeo ni lazma maofsa wakuu waapishwe na rais,, ni utaratibu tu,
     
  5. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    haya..., majina ya maofsa wakuu waliopandishwa vyeo na rais..., effective from today..,


    KUWA MAJOR GENERAL
    1.Brig.gen rm muhuga(ataongoza JKT)
    2.brig.gen ga mwakipunda
    3.brig.gen pp mlowezi
    4.brig.gen cm jitenga
    5.brig.gen jf kapwani
    6.big.gen lp kingazi
    7.brig gen cm muzanila
    8.BRIG.GEN DC IGOTI (mtemi)
    9.brig.gen ih ipanda
    10.brig.gen as mwabulanga
    11.brig.gen vk muritaba
    12.brig.gen kg msemwa
    13.brig gen ee kyungu
    14.brig gen pa rwegasira

    Waliopanda kutoka u-kanali kuwa brigadier generals wapo 33

    RAIS, WAZIRI WA ULINZI NA JKT PAMOJA NA MKUU WA MAJESHI, WANAWAPONGEZA SANA NA KUWATAKIA KHERI KATIKA VYEO VYAO VIPYA NA MADARAKA WATAKAYOPANGIWA.
     
  6. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    muhuga ndo atakua mkuu wa JKT (CNS),, akirithi kutoka kwa ndomba(C of S)
     
  7. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hao majenerali wengi hivyo ni wanini?tunajiongezea gharama za kuwatunza bila sababu,zamani meja jenerali walikuwa wachache sana vitengo vilikuwa vikishikwa na brigedia jenerali tena walikuwa wachache!lakini hizi nafasi za vyeo vya juu katika jeshi kuanzia brigedia na meja generali siku hizi vimepitiliza sana nchi ni masikini lakini tuna jitwisha mizigo ambayo inaongeza gharama katika kuwahudumia
     
Loading...