Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete,Rais Kagame waialika Yanga

Discussion in 'Sports' started by KIM KARDASH, Aug 23, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Jakata Mrisho Kikwete amewapa mwaliko mabingwa wa Afrika Mashariki na Kati mara mbili mfululizo, Yanga SC kupeleka Kombe lao Ikulu.

    Mwenyekiti wa klabu ya Yanga ya Dar es Salaam, Yussuf Mehboob Manji amesema kwamba wanashukuru kwa mwaliko huo na watakwenda huko, wakirejea kutoka Rwanda ambako wanakwenda kwa mwaliko wa Rais Paul Kagame wa huko ikiwa ni pamoja na kuitumia ziara hiyo ya mwaliko kuiandaa timu kwa kuweka kambi maalum huko kujiandaa na ligi kuu ya Tanzania.

    Manji pia alisema wanatarajia kufungua tawi la klabu yao nchini Rwanda, kufuatia uhusiano mzuri uliopo, baina ya klabu hiyo na nchi hiyo kwa pamoja na rais wake, Paul Kagame.
    Manji alisema hayo wakati akizungumza na Waandishi wa Habari leo, makao makuu ya klabu makutano ya mitaa ta Twiga na Jangwani, Dar es Salaam kuhusu mwaliko wa mabingwa hao Klabu Bingwa Afrika Mashariki na Kati, Kombe la Kagame kutoka kwa rais wa Rwanda, Kagame.

    "Tunategemea kufungua tawi jipya la Yanga nchini Rwanda, hiyo itasaidia kuongeza wanachama nje ya nchi kwa kuanzia na Rwanda,"alisema Ofisa huyo Mtendaji Mkuu wa Quality Group Limited.
    Yanga itakua Rwanda kwa wiki moja kujiandaa na msimu mpya wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara na wakiwa watacheza mechi tatu za kirafiki dhidi ya Rayon Sports, Polisi na APR.



    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mwenyekiti wa Yanga, Yussuf Manji baada ya kuwasili Rwanda na kupokewa na Kocha wa timu ya taifa ya Rwanda, Milutin Sredojevic 'Micho' (kushoto)


    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Manji kulia akijadiliana mambo na Kocha wa Yanga, Tom Saintfiet. Kushoto ni Makamu Mwenyekiti wa Yanga, Clement Sanga


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Yanga baada ya kuwasili mjini Kigali, Rwanda.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mialiko hiyo iwe chanzo cha kujiimarisha na kuijenga yanga mpya yenye malengo
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa lakini inaonyesha Manji kadhamiria safari hii,mpaka kaamua kuacha shughuli zake kwa ajili ya mambo ya mpira tu,kwa wanaomjua Yusuf vizuri watanielewa jinsi jamaa alivyokuwa ngumu kumuona b4 hajaingia kwenye mambo ya mpira
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dar Es salaam Young Africans at the level of T.P Mazembe in 3 years to come,Bravo Viongozi wote wa team ya Wananchi.
     
  5. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anselm...! Damu kwa kawaida ni nyekundu. Lakini kwa wewe naamini ni kijani..!ha
     
Loading...