Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kikwete hayupo mpirani dar; timu ya taifa inashinda... Haitajiki mpirani???

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Dec 8, 2010.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kila Mechi Rais Wetu kuhudhuria Jijini Dar Es Salaam Taifa Stars inafungwa au Sara haishindi

    Wana Jamii hamuoni kuna ni busara kwa Rais Kukaa Nyumbani kuliko kwenda Uwanjani?
     
  2. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo huwa anafuatana na majini ya yahaya yanawachanganya taifa stars wanajikuta wakizunguka uwanjani kama watalii
     
Loading...