Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete akutana na Makamu wa Rais wa Kenya Mh. Kalonzo Musyoka

Discussion in 'Jamii Photos' started by n00b, Dec 10, 2011.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 944
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akipokea ujumbe maalumu toka kwa Rais Mwai Kibaki wa Kenya uliowasilishwa na Makamu wa Rais wa nchi hiyo Mh Kalonzo Musyoka alipomtembelea leo Desemba 10, 2011 Ikulu jijini Dar es salaam

    [​IMG]
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete katika maongezi na ujumbe wa kenya unaoongozwa na Makamu wa Rais wa nchi hiyo Mh Kalonzo Musyoka

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akitambulishwa kwa Mfalme Peter Nabongo Mumia wa ukoo wa Wanga wa Magharibi mwa Kenya wakati Makamu wa Rais wa Kenya Mh. Kalonzo Musyoka alipomtembelea leo Desemba 10, 2011 Ikulu jijini Dar es salaam

    [​IMG]
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiulaki ujumbe wa Kenya
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,821
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    namfurahia Musyoka kwa umahiri wake katika Lugha ya Kiswahili!
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hapigi 'sheng'?
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wamekuja kuomba akubali Ardhi ya Tanzania iingizwe kwenye EAC, Sijui wamemletea ile zawadi yake anayoipenda ya Suti ili akubali ardhi yetu tugawane na Wakenya.

    Mimi wala sina imani nao magamba, ni vigeugeu wanaweza hata kubadili msimamo
     
  5. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Msimamo wao huelewekiwako kama kinyonga, mara blue, green, kahawia hawatabiliki!!!!!!!!
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kichwa kinaumaaa..! kama nchi imeuzwa kwanini hatupewi chetu tutambaee..?
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanamwomba Raisi wetu awe Raisi wa East Africa
     
  8. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,964
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mtambae mwenye wapi, imeuzwa na watu wake included, utalipwaje wakati we ushalipiwa
     
Loading...