Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais aiba kalamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Apr 13, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante kakuruvi,
    Wizi ni tabia ya mtu hivyo ni vigumu mtu kuuacha kama alizoea kufanya hivyo. Lakini inasikitisha...
     
Loading...