Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raila Aongoza

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Kenyan-Tanzanian, Nov 22, 2007.

  1. Kenyan-Tanzanian

    Kenyan-Tanzanian JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2007
    Joined: Nov 7, 2006
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Du subiri tu Dec. kumpata Kibaki for 2nd term!
    Sijui kwa nini Raila na team yake hawataki kukubali tsunami ya Kibaki- wasubiri tu hadi 2012! Hakuna neno!
    Raila kama anataka Tanzania 2010 au Uganda basi aseme mapema- ila shirikisho kwa sasa bado!
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2007
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi na vote kwa Raila, kutokana na mwenendo wa siasa za Kenya kwa sasa, hasa baada ya Keneth Matiba kujitosa kuwania Urais kitu ambacho kuna uwezekano Kibaki akagawana kura na Matiba kutoka centre Kenya. but still Ngoma ni nzito
     
Loading...