Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki mwema.

Discussion in 'Love Connect' started by jruru80, Sep 26, 2012.

  1. j

    jruru80 Senior Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini wana jamvi.Nahitaji rafiki wa kiume ambaye kama mambo yataenda sawa tutaweza kuishi kama mume na mke.

    My profile
    Umri:35 years
    Dini:Mkristo
    Elimu :Masters
     
  2. k

    karatta Senior Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sali sana
     
  3. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    sasa mbona unaaonyesha ujmbe umeuandika kwa haraka haraka? au ndio hujiamini mamaa?
    tulia andika kwa kituo jieleze wewe ni nani (angalau kwa kifupi), elezea sifa za unayemtafuta
    kisha subiri majibu. lakini kwa jinsi ulivyoandika ni sawa na kutupa nyavu ya matundu madogo
    baharini hivyo unaweza nasa dagaa, sato, changu, papa na hata nyangumi.
     
  4. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Vigezo vya huyo rafiki?? Nways nmekutumia PM

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  5. P

    Pipitamu Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "ni vema but weka sifa zako zote na unaishi wapi,elimu yako, unajishughulisha na nini na una mtaka mwanaume awe na sifa gani?itapendeza ukifanya hivyo,nakusubiri"
     
Loading...