Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RA afukuzwe Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wacha1, Jan 21, 2011.

  1. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Igunga achunguzwe na kufukuzwa bungeni kutokana na kuanzisha makampuni ambayo wamiliki wake hawajulikani au wamekufa na utata mzima wa kampuni za Dowans, Richmond etc. Credibility yake inalivunjia bunge heshima.


    Ili kulinda heshima ya bunge letu msikubali kuburuzwa na mtu ambaye siyo muwazi ambaye amewekwa kama pandikizi la kuneemesha raia wa kigeni. Mbunge huyu vile vile alikiuka subpoena za sakata la Richmond. Nanyinyi wabunge kweli mnamuogopa huyu mwarabu? Kwa nini hamuweki hoja binafsi? Watendeeni haki wananchi waliowapa dhamana ya kutetea utajiri na rasilimali za nchi hii, kumbukeni mlipokula kiapo mlisema mtalitetea hili taifa.
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nani wa kumfukuza sasa? Ana Makinda? Job Ndungai? Au wapinzani? Maana RA ni shujaa wa CCM nje na ndani yao! Ingekuwa ni ktk nchi inayoendeshwa kwa misingi ya Utawala Bora angevuliwa ubunge, mali zake zikataifishwa, na kuchapwa bakora kila siku 2 hadi cku atakayokufa. Na ingekuwa Kizalendo "intelejensia" ya Bongo ingeshamu-assassinate siku nyingi!
     
  3. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unataka chukua chako mapema wamtose mfadhili wao mkuu????!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kufukuzwa haiwezekani, kama spika na naibu wake kawaweka yeye nani wa kuleta hoja ya kumpinga na nani ataruhusu ijadiliwe bungeni... jamaa anakufa na chama huyo!!!:plane:
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Practically hilo haliwezekani kupitia dubious bunge tulilonalo. What if...... we kill him??? For sure... I really want him dead!!!!
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bunge lipi, linaloongozwa na Anna makinda?? Itakuwa ni maajabu ya dunia. RA ndiye aliyemweka makinda kwenye kiti.
     
Loading...