Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Queen Michelle

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Shabhan, Apr 5, 2012.

  1. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni moja ya zawadi nyingi utapata,
    matokeo ya kukubali Shabhan wamtaka,
    Hakika kwangu vitu vyoote utapata,
    mengi maneno yangu yasikutie shaka.

    U mzuri, mcheshi na mpole,
    mkarim, mkweli na bomba shore,
    Shabhan kukutenda usi wore,
    Mapenzi yetu yastahili dole.

    Sema nini unataka my queen?
    Pachaz niwaite wendy, wonder na winny?
    Au tatosha kuishi maisha ya kuwini?
    Sema lolote utapata my queen.

    Sogea nikuchumu my queen,
    mengine hatutafanya naahidi,
    watoto wachanga bado my queen,
    hivo shaka usiwe nayo sweet bun.

    Sogea karibu taabibu,
    Mapenzi kwako nitamudu,
    wengine wote hayawahusu,
    ni mimi na wewe tutadumu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Uwiii, HC nimemwona juzi, Shabhan naye kafunguka
    Huyu naye analea triplets wa ODM, baada ya kuachwa kule alikokuwa mke wa pili

    Dah, nilidhani mie tu kumbe hata wewe x-mkemwenza ni hawavumi lakini wamo.

    Ha ha ha ha, leo unabanwa hadharani.
     
  3. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mtoto ana aibu balaa! Sijui kajificha
    wapi my queen.
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hata mi nlimwona HC days ago.. But shabhan anaonekana yupo determined..

    Afu kongosho upo na ODM hapo?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ODM ni Shirika la Umma, usiku unapomkutia analala kwa mke huyo huyo.
    Ni jogoo la mtaa wa kwa mtogole.

    Ila sasa, CV yake haitoshi kwenye booklet utadhani Jek Chen.

     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Anajua kudengua huyu dada sijapata ona, hadi aseme 'yes' ni baada ya miezi 10.

     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hahaha basi akipita kwako hapo umwambie namtafuta sana nna ujumbe wake..

    Endelea kumsaidia shabhan kumpata michelle..
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Konnie,acha ushamba bana,huyu sheby kumzukia michelle wadhani ni hivi hivi?msome vizuri sheby kisha changanya na za kwako.......hahaha......hizi ID bana.......wapi michelle njoo umbusu mmeo, bishanga najiweka pembeni nisije nikala za uso!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haya, ntakuitia.

    Byshernger naomba mbegu japo moja niongeze majianiazi kwenye ukoo.
    Aisee, nimemwona huyooo.

    Mmmh, hivi kumbe unaweza tongoza mke wako ukimtelekeza???
    Ndo ana triplets wa bwana mwingine ivoo.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Sheby bana,yale yaleeeeee kuku wako mwenyewe unamwinda na manati!
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Am speechless...!! :yo:

    Why do i feel this is too good to be true???
     
  12. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    bcoz life with Shabhan is lyk heaven for my queen.
    Nikufinye uone sio ndoto?
    Baada ya hapo nitakutibu maumivu kwa kukuchumu hapo
    kisha nitajipa adhabu ya kujipiga kipaji cha uso ukutani kama adhabu ya kukufinya!
     
  13. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    HC ameuwawa akilini kwa Michelle my queen.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmhhhhhhh????????
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Bado nna hasira na arusha!
     
  16. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kamanda sema tu umeshindwa acha uzushi hahahahah!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani lijimanati kuuuubwa, wakati kuku keshalala kwenye chinjio

    Kuombwa msamaha kwa fasheni tofauti, Kwani wewe sio romantic???
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Zihamishie kwa naniliyu.

     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh, ninalo leo...Help Help Help ......what is going on here???
     
  20. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    The man himself! Kamanda salyut kwako kwa
    kunja moyo wa my queen.
    Umenipa nafasi ya kuunda kwa kutumia upendo, mapenzi, makea na mafweza. Potea kamnda hapa sio pako tena!
     
Loading...