Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Promosheni ya Coca Cola ni danganyatoto.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Apr 25, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa cocacola ni mabahili hata kugawa soda za bure hawataki, sasa sijui promosheni maana yake nini?
     
  2. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hata hivo vizibo hapa kwetu hatuviangalii tena kwasababu tumechoshwa na "Jaribu tena"
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    probability ya kupata zawadi ni 1/100000
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Matapeli hao walikuwa wanataka kuona kama watu wanapenda soda zao.
     
  5. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu na bahati zao,mimi nilishinda soda ya bure majuzi....but nashangaa promo za siku hizi sio kama zamani enzi nipo shule ya msingi ulikuwa ukisikia promo ya soda....basi kushinda soda ya bure nikitu cha kwaida sana....achilia mbali pesa na vingine..
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sasa kama mimi nimeacha kabisa kunywa soda, hizo za bure nitashinda lini...
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Acheni kunywa hizo soda.
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    wacha niendelee kujimiminia bidhaa za Pepsi soda za ukweli kwa wanyonge.
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mi nadhani prob ya kupata zawadi ni 0/100000 kwani kizibo chenye bahati anacho meneja wao wa mauzo na matangazo
     
Loading...