Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Professa Baregu akiapa mbele za JK...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 15, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mpaka Tume ya kurekebisha katiba imalize kazi katika kipindi cha mwaka mmoja na nusu Professa Baregu atakuwa amefuta chozi la kutupiwa virago vyake pale UDSM na hii serikali..........maana mlo wa Tume unazidi maradufu mshahara wa professa wa chuo kikuu kama UDSM...........In life anything is possible....na hili tukio linanikumbusha ya kuwa in life friends are temporary but interests are permanent..............
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Aliogopa kushika Biblia au Msaafu kwakumuogopa Mungu kwakua anajua kabisa hiyo katiba lazima CCM wataichakachua! Safi sana Baregu.
     
Loading...