Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Safari yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LEYANA LESINDAMU, Apr 23, 2012.

  1. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jamvi nijuzeni profesa safari yuko wapi? Maana simsikii kabisa. Nawasilisha.
     
  2. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kwa kawaida watu wenye frustrations huwa wanashinda bar, mtafute anga hizo!
     
  3. masharubu

    masharubu Senior Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sikweli kwa ninavyomjua Professor Safar sio mlevi ila anendelea na shughulizake za uwakili na uandishi wa vitabu hasa vya sheria na yupo katika ofisi yake hapo mtaa wa samora jengo la Tanzania Publishers ghorofa ya kwanza
     
  4. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Humjui Safari wewe kaa kando!
     
  5. masharubu

    masharubu Senior Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilichokiandika ndio ukweli na naona wewe ndio humfahamu
     
  6. M

    MAKUNDA Senior Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mabishano ya nini, la muhimu fuatilia alikokusema uone kama amesema ukweli au la ndipo useme anachotaka kusema basi!
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ofisi hiyo ya mtaa wa Samora inaitwa Tanzania Publishing House!!
     
  8. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2,697
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    TBC 1 anafundisha kiswahili,
     
  9. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa miaka mingi Prof safari alikuwa ni mmoja ya wanaharakati na wasomi waliokuwa mstari wa mbele kutetea maslahi ya watz.
    Kwa mfano. wakati wa Kupitishwa Sheria ya Kuzuia Ugaidi, ni miongoni mwa wasomi waliokuwa mbele kupinga swala hili mbele kupinga wakiongozana na wasomi wa Kiislam na wanaharakati wengine kama Prof NJOZI , Marehemu Haroub Othman na wengine. Ni miongoni mwa mawakili maarufu wanaotetea haki za waislam nchini huku bado akiwa mwanasiasa. Kwa mfanio Kesi ya Kiwanja cha kariako na kesi za sheikh Ponda Issa Ponda na nyegine nyingi
    Alikuwa akipata nafasi sana kuongea kwenye vyombo vya habari kuzungumzia mustkabli wa taifa kwa jamii ya kiislam huku pia akiwa Mwanachama na kiongozi Mkubwa ndani ya CUF.
    Lakini tangu ainge Chadema Mtanzania huyu Simsikii hata katika maswali ya MSINGI ya NECTA na mengine ambayo wasomi kadhaa aliokuwa nao kabla ya kujiunga chadema wanayajaribu kuyazungumza.
    Jee hana uhuru tena?CHADEMA HAINA UVUMILIVU NA JAMII YA KIISLAM?

    hebu tujikumbeshe hapa wakati wa UHAI WAKE wa KIIMANI
    http://www.islamtanzania.org/an-nuur2/205/205-2.htm
     
  10. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina uhuru?
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Malaria Sugu unahangaika sana udini unakutesa sana CDM ndio inakumaliza... kwa nini usiwaze mambo mengine kila siku kubadili ID pole sana
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Usimuone kobe kainama..............................
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    alinunuliwa na nyinyiemu ili awe kimya,hajanyimwa kuendeleza ukombozi.
     
  14. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    jina lako lenyewe linakujibu.
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ungeuliza hilo swali la msingi bila kuingiza udini ungekuwa na hoja ya nguvu sana. Umeboronga tu ulipoanza kuingiza maswala ya udini kwenye hoja yako.

    Btw, mkuu una uhusiano wowote na MalaliaSugu? Yaani unavyoongea ni Kama yeye kabisa!
     
  16. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yuko bize na kesi mbalimbali, kuwa hajaonekana labda hajaona jambo ambalo anapaswa kulitolea kauli, ila kwa sasa yuipo kipindi cha kiswahili tbc
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ajira serikalini:- waislam wanaonewa
    Mitihani/NECTA:- waislam wanafelishwa
    Muungano:- waislam wanaonewa
    Sensa:- waislam wamenyimwa ombi la kuwepo dini kama kigezo kimojawapo
    Ndani ya CHADEMA:-waislam wanaonewa
    Siku za mapumziko(Jumamosi/Jumapili) :- waislam wanaonewa
    Bungeni:- wabunge waislam ni wachache
    Ndani ya Jamii Forums:- waislam wanaonewa
    Katiba mpya:-.........
    Mahakama ya Kadhi:-................
    MoU:-...................

    Unaweza kuandika list ndefu mpaka vidole vikauma...Kama Mwingira wa Efatha ameweza kuanzisha bank, inakuwaje hawa wenzetu wenye 'Mfumo Kamili wa Maisha' uliokuwapo tangu enzi za mababu na mababu wanaishia kulalamika tu?kila kitu kulalamika tu? Kiukweli mimi naona kuna kasoro kubwa sana kwenye huu unaoitwa MFUMO KAMILI WA MAISHA...
     
  18. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Naona umejiunga JF mahususi utume hii post haya tumeisoma kwa heri bana!!!
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amekuwa murtad! Chezea kanisa wewe!
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Mshashiba ubwabwa wa bure sasa mmeamuwa kuja kujambajamba hapa.
     
Loading...