Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa kabudi"watu wasijadili muungano"

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by prakatatumba, Oct 18, 2011.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa kitivo cha sheria-UDSM profesa Palamagamba kabudi amewatahadharisha watanzania wasijadili baadhi ya mambo ya muungano katka mjadala wa kuandika katiba mpya maana wanaweza kuuvunja,alisema jana jijini Das es salaam katika maadhimisho ya miaka 50 ya kitivo hicho.(source NIPASHE,J.410/OCT/11)
    HUYU NAYE MAGAMBA AU YUPO SAHIHI
     
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ni mtazamo wake binafsi na nina amini ana sababu zake za msingi za kuamini hivyo. Lakini mimi naamini kuwa kila kitu ndani ya katiba ni lazima kijadiliwe kinaga ubaga. Muungano ambao unadumishwa kwa usiri hauwezi kamwe kuhimili misukosuko kwa muda mrefu.
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anatetea magamba tu,watanzania tunataka katiba mpya,unaposema vitu fulan visijadiliwe hapo unaandaa katiba mpya au unaweka viraka?
     
  4. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    huyu ni mmoja wapo wa magamba anaye nufaika na system mbovu iliyopo sasa. ndo aliyebeba dhamana ya kupinga mgombea binafsi pale mahakama ya rufaa na ni mmoja wapo wa mawakili wa ccm na mshauri wa sheria ccm makao makuu...hivyo msitarajie mapya kutoka kwake...wasomi ni akina prof shivji , dr lwaitama nk pamoja yakuwa ni magamba lakini wao wametupa minyororo ya uchama na usisi na kujitwisha utanzania
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kiboko yake ni prof Maina!
    Kabudi ni ms0mi ila ni mlamba nyayo wa politicianz,elim yake haina tija kwa watanzania!
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Profesa NJAAA.
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hawa ndiyo wanaoharibu elimu
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kifupi hajaelimika
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha,
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huyo nae atajiita msomi kweli?
     
  11. s

    sanjo JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya ndiyo matatizo ya kuingizwa kwenye mfumo, objectivity na academic independence vyote huzikwa. kwa ufupi, huyu ni jamaa ni mlinzi wa mfumo.
     
  12. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    What a disgrace! Ila tumsamehe tu bure.. After all anaitwa Palamagamba!
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ili Muungano uimarike, hauna budi kujadiliwa na kurekebishwa katika katiba mpya. Bila kufanya hivyo, migongano ya kisiasa itaendelea na hatima yake ni kuvurugika kwa amani nchini. Prof. Kabudi angeeleza sababu za kutamka kwa nini muungano usijadiliwe katiaka mchakato wa kutunga katiba mpya.
     
  14. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nina wasiwasi pia aliyempa nafasi kuongoza faculty of law.
     
  15. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dah!wanaharibu chuo
     
  16. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    real?hahaha you have made my day.
     
  17. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    alitoa baseless argument,anasema watu wanaweza kuuvunja na kuchochea vurugu
     
Loading...