Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Muhongo vs Dr. Mwakyembe kuna jipya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shungurui, Jul 29, 2012.

  1. s

    shungurui JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 80
    kwa yaliyotokea bungeni hivi karibuni yanasikitisha na yanatia aibu na inaonyesha tuna bunge ambalo halipo yaani kiini macho.

    Na kama kuna mgeni atakuwa alitazama bunge atasema kwamba watanzania hatuna uwezo wa kufikiri kwa mapana zaidi, na pia hatuna uwezo wa kutunza kumbukumbu.

    Hivi Dr.mwakyembe si alifanya haya haya tena mpaka waziri mkuu akajiuzuru? kamati ikatoa mapendekezo kibao kuitaka serikali ya kikwetehuyu huyu na si mwingine iyatekeleze lakini hakuna kilichofanyika. matokeo yake kawa waziri katika serikali hiyo hiyo dhaifu.

    kwa kweli wadanganyika tunatia hasira sana.

    Wengi kwa uvivu wetu wakufikili tunafuata upepo naushabiki wa kisiasa bila kujua kwa kufanya hivyo tunaingiza inchi yetu zaidi katika dimbwi la umasikini.

    ukitaka kumuua nyoka kwa urahisi mkate au mponde kichwa chake.
    silly people.
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,875
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    profesa muhongo nae alikuwa mwenyekiti wa kamati fulani?
     
  3. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mimi siasa za kutaka sifa ni siasa mbaya sana! Nina imani na Prof. Muhongo, naamini hasemei sifa ameona njia ambazo majigambo yake yanatekelezeka! Binafsi namtia moyo. Singependa kumlinganisha na Mwakyembe kwa maana wawili hawa wanahusika kitofauti katika majukum yao. Wakati Mwakyembe alitumwa na kuwasilisha taarifa yake kwa waliomtuma kisha kupendekeza nini anadhani kikifanyika kitaleta suluhisho, Prof. yeye ndo msimamizi wa yale yote aliyoahidi yatatekelezwa. Ni matumaini yangu amejipanga vizuri(kiserikali) kutembea katika kauli. Kwa kuwa yeye ni mwanataalumaa aliyebobea, anajua kwamba mambo TECHNICAL hayaendeshwi KISIASA.
     
Loading...