Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. John Nkoma kuendelea TCRA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Halisi, Apr 9, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    PUBLIC NOTICE

    APPOINTMENT OF THE TCRA DIRECTOR GENERAL

    In accordance with the provisions of Section 13 (1) of the Tanzania
    Communications Regulatory Authority Act No.12 of 2003, the Minister of
    Communications, Science and Technology, after submission by the Nominations Committee, and a competitive selection procedure as per Section 13 (6) of the TCRA Act, has appointed Prof. John S. Nkoma as the Director General of TCRA with effect from 1st July 2009. He is the current Director General and will be serving a second term of 5 years with this appointment.


    APPOINTMENTS OF MEMBERS OF THE TCRA BOARD



    In accordance with the provisions of Clause 2.-(2) of the First Schedule to
    the Tanzania Communications Regulatory Authority Act No. 12 of 2003, the
    Minister of Communications, Science and Technology, after submission by the
    Nominations Committee, and a competitive selection procedure as per Section
    13 (6) of the TCRA Act, has appointed the following as members of the TCRA
    Board:



    Eng. Baruany E.A. Luhanga

    Dr Vuai Iddi Lila

    Dr. Justinian Anatory



    With these appointments, and in accordance with the provisions of Section 7
    (1) of the Tanzania Communications Regulatory Authority Act No.12 of 2003,
    the seven members of the TCRA Board are as follows, where the Chairman and Vice Chairman were appointed by the President in accordance with Section 7 (2) of the TCRA Act No.12 of 2003:



    Hon. Judge Buxton Chipeta (Rtd) Chairman

    Dr. Suleiman J. Omar Vice Chairman

    Mr. Baruany E.A.T Luhanga Member

    Hon. Peter J. Serukamba (MP) Member

    Dr. Vuai Iddi Lila Member

    Dr. Justinian Anatory Member

    Prof. John S. Nkoma Member and DG


    Issued by

    Public Relations Manager

    Office of the Director General

    Tanzania Communications Regulatory Authority


    TCRA|Tanzania Communications Regulatory Authority
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Apr 9, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Asante Halisi.. nilifikiria wamesema wabunge wasiwe memba kwenye bodi za mashirika. Kuna mtu anakumbuka agizo hilo au linasubiri uchaguzi ujao!?
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ili litekelezwe kwa uzito unaostahili ni bora likatungiwa sheria.
     
  4. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu Halisi,

    Asante kwa taarifa hii. Hii TCRA ni katika institutions za nchi yetu ambazo zimejaa urasimu wa kutupwa.

    Yaani hapo kuna wababaishaji sijawahi kuona.

    Huyo Prof. Nkoma mwenyewe ni mpole sana na hajui kabisa utendaji wa wakuu wake wa idara mbalimbali. Anaamini kila wanachomwambia bila kufuatilia.

    Nimewahi ku deal na hii TCRA yaani unabaki kucheka tu, kama nchi na institution muhimu kama hiyo inaendeshwa na wababaishaji kiasi hicho, vipi huko kwingine?

    Kwa mfano hapo kwao kuna maombi mbalimbali ya wananchi ambayo yamekwamishwa kwasababu tu eti uamuzi unahitaji board ikae na toka walivyokaa mwezi wana nane au tisa mwanzoni hawajakaa tena mpaka leo.

    Kama wameshindwa watupatie wengine hizo kazi tuwaonyeshe kazi zinavyotakiwa kufanywa.

    Hongera prof. Nkoma, ila angalia performance ya idara yako iko chini mno. Kazi zao kujifanya wanajua kazi na hawataki kufundishwa, huku ukiwaangalia ni wababaishaji tu. Aibu kweli hii nchi Tanzania. Kila sehemu ubabaishaji tu, watu walienda shule kusoma nini kama hawawezi hata kugundua kwamba hapa kuna tatizo na tunahitaji kubadilika?

    Mungu isaidie Tanzania!
     
  5. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji,

    Hilo lilikuwa agizo au pendekezo. Sidhani kama sheria imepitishwa iwe hivyo. Litakuwa jambo la maana wasiingie kwenye mashirika ambako wengi wao kazi zao kubwa ni kwenda kupokea posho tu. Hawana habari kabisa na utendaji wa mashirika hayo.
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nafikiri hilo la wabunge kutokuwa wajumbe wa board ya mashirika ya umma lilikuwa pendekezo tu lakini lilipata upinzani mkali toka kwa wabunge wengi.

    Ni vyema pia wabunge wakawemo humo ndani ili kujionea utendaji wa mashirika hayo first hand na pengine kusaidia katika kuboresha hili na lile katika mipango na sera mbali mbali za serikali.

    Maoni yangu tu.
     
  7. C

    Chuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kinyamana...wenzako wanaposema wasiwepo washaaona kuwa kuwepo kwao HAKUNA TIJA....bali kuendeleza Uzembe uliokuwepo....

    Samahani hao waliokuwepo wanasifa zinazoendana na mambo ya TCRA? isije kuwa wanasiasa wamejaza nafasi za Kitaalamu. ktk Board ambayo inahitaji wataalamu wake wawe watu waliobobea au wenye kujua mambo ya Mawasiliano ni Hii...Unaweza kuwauliza IP ina "Rangi" gani wakashindwa Kujua....
     
  8. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #8
    Apr 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    Hon. Peter J. Serukamba (MP) Member - Ndiyo Tanzania hiyo, unaweza ukapanda pumba, ukavuna mchele. Hivi sasa tunapoelekea 2010 tutavuna mengi ambayo hatukuyapanda.
     
  9. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele wakuu.... Morani is whispering, another 5 years..... APPOINTED!!

    well, lets see how it goes!!!

    Ashe naleng'
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Prof. Nkoma. Jamaa ni direct na straght forward, hana uswahili. Naamini by the middle of this year, we'll have digital tv signal kwenye mobile operators. World Cup ya next year, unawatch popote.

    Hongereni the entire team of TCRA, 'keep on the good job of bridging the gap on the digital devide'
     
  11. P

    Paschal Matubi Member

    #11
    Apr 9, 2009
    Joined: Sep 15, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona hujaeleza chanzo cha news zako? Swali la pili je hawa jamaa wa TCRA wanapeleka hela wanayopata hazina?
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,601
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,277
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kwa maoni yako mkuu Kinyamana nina kila sababu ya kukushuku kuwa wewe ni mmoja wa wabunge waliopo hapa janvini!! Wabunge kwa majukumu yao ya kamati, ni wathibiti wa mashirika yetu ya umma , kwahiyo kama wao ni wathibiti hawawezi tena kushiriki katika maamuzi ya bodi wakiwa kama wajumbe; hiyo inaleta kitu kiitwacho conflict of interest!!Hata hivyo uteuzi mwingine wa hawa wabunge unatia kichefuchefu kwamfano huyu Serukamba kunteua bodi ya TCRA haiendani na CV yake kwahiyo huyo waziri aliyemteua naye pia anaonesha wazi wazi caliber yake ilivyo chini!!
     
Loading...