Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Anna Tibaijuka na harakati za kurejesha Viwanja vya Wazi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Dec 22, 2010.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Napenda nianze kwa kutoa pongezi zangu za dhati uthubutu wako.

    Pamoja na pongezi hizo, naomba nitoe tahadhari kwamba ni vigumu kupata mafanikio katika vita hivyo, katika mfumo wa sasa unaoendekeza ufisadi. Ujuavyo hao wote unao wanyanganya viwanja watakimbilia mahakamani, na kuna uwezekano mkubwa mawakili watakaokuwa wanatetea upande wa serikali kwa makusudi au kwa kutokuwa na uwezo, watatoa utetezi dhaifu. Matokeo yange serikali itaamriwa kulipa fidia za mabilioni ya fedha.

    Hivyo nashauri kwa kesi zitakazofunguliwa kutokana na zoezi hili, uhakikishe wewe mwenyewe, kwa wanapatikana wanasheria makini na wasio mamluki, kwa upande wa serikali.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    PM Pinda amewahi kutoa angalizo juu ya mafisadi kushikilia uchumi! Je mama Tibaijuka atawaweza? Duuuuuuuuu, wanatisha wakienda mahakamani!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Prof tiba huingia humu?
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Prof. nakumbuka uliingia kwa mbwembwe, tukaona kuwa hapa kazi ndio imeanza, kumbe lo!!!!!!! mpaka leo hakuna kiwanja cha wzi mambacho kimerudishwa. "Umepewa Shuntama" ya kihaya!!!!!! Ukashuntama kweli, kimyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    hili pango linaloitwa 'ccm' ni la maajabu sana, yaana hata mtu aje na uwezo kiasi gani from that point anaanza ku grow negatively (downward)! ...ni bora chama kifutwe kama wazee walivyoshauri huko nyuma.
    Nikifikiria credibility ya mama Prof. najisikia vibaya sana!
     
  6. m

    mndeme JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapigwa biti na wakubwa kwa sababu anaowatoa kwenye viwanja vya wazi ndio waliochangia uchaguzi wa magamba 2010 na miaka mingine. She iz no longer comfortable kuwa kwenye executive
     
  7. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katokea UN huyo na mwenzie Nundu wa usafirishaji wamechakachuliwa kimyaaaaaaaa. Hawasikiki tena
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna watu waliingia na gia ya maisha bora kwa kila mtanzania, na wakafulia itakuwa hiyo ya viwanja vya wazi?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Huyu mama (ooops Profesa) alichemka na watu kwa kutumia uzoefu wetu tukajua tu hiyo ilikuwa nguvu ya Mountain Dew!
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    You are very right, credibility ya mama huyu inakufa kwa kujiunga na genge la wahuni, mafisadi, wahujumu uchumi!!!!!. Huyu mama ni credible in every aspect, but you need to be placed to show your talents.
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kaka CCM ni speed gavana - mama na elimu yake yote katulizwa kama hayupo vile mchezo - awaulize wakongwe kina magufuli misukosuko waliyoipata hadi kuambiwa hadharani kwamba wana kimbelembele.

    Ukikubali uongozi ukiwa ndani ya serikali ya CCM - kubali kufanya kazi chini ya kiwango chako, elimu yako & uwezo wako ili kutekekeza sera za kifisadi.
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    alihaidi kubomoa majengo kaishiwa kuvunja ukuta...magufuli alipiga X kila nyumba na mabango ya matangazo,.kaishia kubomoa jengo la TEMESA ubungo..nawashauri wamdai alipe,..kwanini abomoe jengo moja wakati yamepigwa X mengi..hiyo ndio ccm,.samaki mmoja akioza wote wanaoza nyambafffffffff
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Mlio JF na mnafahamu namba ya mama huyu mpigie asome aone comment za watu wanamuonaje na matumaini waliyokuwa nayo na yeye. Sasa amewalet down
     
  14. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mapanga ya wazo hill yamemkimbiza...........
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna mtu humu anamfagilia awe rais wetu 2015!!! Kama hili la viwanja linamshinda je ya Richmond na Dowans atayaweza??
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo serikali ya ccm.Ukitaka kufanya kazi kwa bidii na haki unapigwa stop.ukiwa mwizi wanakuachia uendelee
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Leo ni bajeti yake. wabunge mkumbusheni ahadi yake ya kurudisha viwanja vya wazi hasa vile vya taasisi za umma particularly shule za msingi.
     
  18. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Leo ni bajeti yake. Mkumbusheni ahadi yake ya kunusuru viwanja vya wazi hasa vya taasisi za uma particularly shule za msingi.
     
  19. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Alipigwa bonge la STOOOOOOOOOOOP!!!
     
  20. m

    mfngalo Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tibaijuka utatoka kwel angalia wacwewamekuingiza choo cha kiume coz ppo hawakuungi hoja
     
Loading...