Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince charles

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zayat, Dec 30, 2010.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prince Charlesa litembelea Mirpur huko India wakati wa tetemeko la ardhi.Akakutana na mtu wamefanana sana kama pacha wake,akashtuka na kushangaa.
    Kwa heshima na taadhima
    Prince Charlesa:-Mama yako aliwahi kuishi au kuja Uk miaka ya 1947?
    Jamaa:-Hapana lakini baba yangu alikua dereva wa Buckingham Palace miaka ya 1947
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hah hah hah hah, aiseeee wakikusikia watu wa royal family, utaauwa kama princess Diana walivyomfanya, bora usitoe tena shiyo siri
     
Loading...