Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince Bagenda kuwa Mhariri Mtendaji New Habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hoyce, Feb 26, 2012.

  1. h

    hoyce JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari kutoka za ndani ya New Habari 2006, kampuni ya Rostam Aziz inayochapisha mahazeti ya Mtanzania, Rai, The African, Dimba na Bingwa zinadokeza kuwa Rostam Aziz amekwishafanya mazungumzo na Prince Mahinja Bagenda ili aingie kwa lengo la kufunga "gavana" kasi ya magazeti hayo ambayo kwa siku za karibuni yalibadili upepo na kuanza kukipiga Chama cha Mapinduzi na Serikali yake.

    Kinachogomba sasa ni kwamba, tayari wahariri wa magazeti hayo wamearifiwa kuhusu ujio wa Bagenda, lakini wameapa kuwa akiingia na kutaka kubadili mwelekeo wa gazeti tena, (kwani walikuiwa wanakusudia kushindana kihabari katika soko ili waweze kujilipa mishahara wanayodai kwa miezi kadhaa nyuma), hawatakubali wataweka kalamu chini na kumwachia gazeti lake.

    Bagenda hivi karibuni alikuwa Mhariri Mkuu wa Gazeti la Karamagi, Taifa Tanzania, ila sina taarifa alitoka lini na alitoka vipi, lakini kwa wakti wake gazeti hilo lilikuwa "maarufu" kwa habari za kuwatetea mafisadi na kuwashambulia wapambanaji dhidi ya ufisadi.

    Mtakumbuka, ni kwa sababu hiyo, mengi akabadili Masterhead ya gazeti lake Taifa Letu likawa na font sawa na za Taifa Tanzania na kuandika habari zilizokuwa mwiba kwa mafisadi na wapambe wao. Na kuhusu Uhusiano wa Rostam na Karamagi sina cha kueleza bila shaka Ma-GT wote mnaelewa.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kumbe Taifa Tanzania ni gazeti la Karamagi....!!!!
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bagenda ameisha hivi kiasi cha kugeuka kama changudoa anayeweza kuchukuliwa na yeyote. Nakumbuka alitunga kitabu cha hovyo kumsifia Kikwete akitegemea kumlipa fadhili kwa kumteua balozi nchini kwao Uganda jambo ambalo Kikwete alimtolea nje. Yeye na Salva Rweyemamu walijivua nguo kuhakikisha Kikwete anauzwa kwa watanzania. Salva alimzidi kete Bagenda akamtumia na yeye kubaki anaadhirika hadi kuanza kuramba matapishi yake. Ama kweli hujafa hujaumbika jua hilo wanangu.
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bagenda, kada wa ccm na 'Tumaini Lililorejea', karibu NH, ibane Rai lakini utashusha heshima kwa Mtanzania ambalo sasa ni gazeti makini na lisilopendelea mchana wala usiku
     
  5. M

    Miruko Senior Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi sikuwa najua hili kwa uhakika, lakini ofisi ya gazeti hilo ilipoungua pale jengo la ushirika Mnazi Mmoja, walihamia kwenye jengo la SmartCard karibu na British council, linalomilikiwa na Karamagi. Hivyo, nadhani hii ni sahihi.
     
Loading...