Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Primary English for Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 12, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dah, hapa umetukumbusha mbali sana.
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    iko kitabu kilikuwa kizuri sema shida ni kwenye ufundishaji
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mr. Daudi,
    Mrs. Daudi,
    Musa and Neema.
    And Baraka!
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Haya Mkuu, enzi hizo ada Tshs 20/= Daftari bure. Std 7 wanafaulu watu wawili tu kwenda Sekondari. Enzi hizo Hakuna shule za kata.
     
  6. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    kweli long tym.
    ni miaka kumi ma tano sasa imepita tangu nikisome
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    dah! nilishawahi muomba mama likizo moja tukatembelee kwa kina mr. daudi niwaone live Neema,Musa,Baraka na mbwa wao knowing that they really existed somewhere!
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Uko sahihi mkuu,nilishashuhudia siku moja walimu wa shule ya msingi wakigawana masomo kwa ajili ya kuanza muhula mpya,basi binti mmoja mrembo wa sura ndio alikuwa anaanza kazi akaambiwa atafundisha kiingareza darasa la kwanza bila aibu binti akajibu jamani mimi kiingereza sijui,kimoyomoyo nikasema mungu wangu safari ni ndefu kama walimu wanakuja kuanza kazi hata english ya Mr Daudi(laini kitabu kilikuwa kipya si hiki cha mr Daudi) hawawezi sijui tutegemee nini kwa watoto wetu,na hii ilikuwa juzi tu mwaka 2003..
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkubwa iko kumbusha mimi mbali sana.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh, umenikumbusha mbaliiii I had a play where I was Mrs Daudi :)
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    darasa la tatu nakumbuka mshua kaninunulia af wakaniibia, yani hapo ndo nilipoanza ufisadi maana niliiba vitabu vyote kama walichoniibia nikaviweka home
     
  12. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ee bwanae,kitambo sana hiki kitabu.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    du imenikumbusha haya.
    i shall not forget the first day we interd uganda,the fighting started early in the morning,the air was smoke from the gun.
    amini soldiers run away and leave everything behind
     
  14. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu St. Paka Mweusi hapo kwenye Red nirudishie Change yangu!! Engili STD 1.............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh Kitambo sana, enzi hizo unapewa paragraph ukariri "Mr. Kapufi is a veterinary officer in our district"
    Unachapa mboko kama jela, shuleni pekupeku, sabuni kwa foleni, sukari ni kwa wachungaji walimu na wagonjwa, mliosalia mtajaza!
    Kufaulu ni watu wawili au mmoja, balaa sasa akirudi likizo mtamkoma kunata si kunata kujisikia kwiingi, dada zetu wanampapatikia ni balaa, yaani anafanya kuchagua kama mafungu.
    Lakini wakimaliza enzi hizo ajira njenje. sio leo hii mpaka soli ya kiatu inazunguza.

    Good reminder, safi sana!
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu Bushbaby hapo chenji wala hupati siku hizi kiingereza wanaanzia darasa la kwanza na sio la tatu kama ilivyokuwa miaka yetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. P

    PWERU Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Neema na Mussa walikuwa ni watu wa ukweli tulisoma nao darasa moja.Kuna jamaaa mmoja anaitwa Mashoto alikuwa anachezea timu ya shule ya Mtakuja ipo hapo Kunduchi.Mwengine alikuwa anasoma Maweni .Sasa hivi ni watu wazimq.
     
  18. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Duh,guys u've made my day.
    Mr.&Mrs Daud
    Musa and Neema
    Baraka (I remember in one dialogue they went to the shop and she screamed to her mom pipi pipii)
    Their dog Linda
    The Mtakuja primary school (played football match with Maweni ps)
    Jamani those tyms...!
     
Loading...