Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Press release; onyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chapa Nalo Jr, Feb 4, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Hili si onyo la kwanza ila msisitizo.

    (1) Ni marufuku kugeuza au kupotosha mtiririko wa thread na kugeuza kuwa chumba cha kusalimiana au kupiga soga(chat room) sisizohusiana na hoja ya thread, unaruhusiwa kusalimia mara moja tu na sio kuendelea kuchat for some pages. Atakaekiuka onyo hili atakuwa ametenda kosa la jinai. Sio kosa la jinai kuchati kwa PM

    (A) Adhabu/sentence; Kupigwa ban siku saba au faini ya $ 9.5 kwa kila thread iliyo nje ya mada inayozidi kiwango kinachobalika, yaani thread moja tu kusalimiana,

    (B) Ukirudia kosa, faini ya $ 10.5 kwa kila thread inayozidi moja iliyo nje ya mada pamoja na ban ya siku 14

    Note; The amount of fine is subject to change without prior notice( the notice may be available threreafter).

    Isued by Chapa Nalo Jr
    Mods-Kivuli
    Signed; 3th Feb 2011.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    kuna ka ukweli
     
  3. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari yake Chapa Nalo Jr...:clap2:
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Habari nzuri sana tu. Ila tafadhali ukirudisha jibu la salamu hii tayari umetiwa hatiani!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Jamani, nawasalimieni wote mulioshuhudia wananchi wa masri wakiandamana kutaka rais wao wa maisha aondoke huku wakilindwa na dola: asalaam aleikum.
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi ni taarifa ya ukweli ama..!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli bwana masalamu tumieni PM, lakini kuendekeza blabla kwenye thread ni kuongeza post zisizo na maana.
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sAWA AFANDE
     
  9. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Faini tunaiwakilisha kwenye akaunti ipi? au tunalipaje nataka kujua
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa sheria ipi mkubwa unatoa adhabu bila kumsikiliza mhusika??? kifungu kipi??? sema tu tuwe wastaarabu ama vipi manake hakuna kifungu kinachowabana kutosalimia na isitoshe mtoa mada mwenyewe kasalimiwa na kuhjibu aanze kujihukumu mwenyewe kwa kuwapeleka lunch golden tulip wanaJF wote walioshiriki ktk hii mada yake.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Habari yake Chat Room
     
  12. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    habari yako mzee
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nina hamu na wewe via chat room. Habari hako ya kunimisi mm na ze crew!
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duu...jamaa anavizia u mod
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Watu bwana ukiwaambia usikojoe hapa ndio kwanza wanaleta hata mikojo ya mipombe ya mataputapu, ona sasa wamechakachua hata onyo!!

    Jinsi ya kulipa; Wasilisha kwa Mods kabla riba haijapanda sana(kiwango cha riba ni siri ya uongozi)
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hili ni angalizo zuri sana, lazima ifikie mahali tuheshimu threds, kuna PM ,kun aChart room , bado tu hazi toshi?
    basi tutawaongezea na video room na conference room, okay?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama we hupendi weka onyo kwenye thread unazoanzisha...kuna wengine haiwasumbui kwasababu na wenyewe ni washiriki!Inawezekana sababu mojawapo ya wewe kuchukia ni vile watu wanasalimiana wao kwa wao na wewe husalimiwi!!Natumaini sijakukwaza!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    peleka jukwaa jukwaa la utani... maana when it comes to enforement ya uyasemayo one would question the process... so it suits more to be a joke
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huu ni utani au ni kweli?
     
  20. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
     
Loading...