Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Premier League UK

Discussion in 'Sports' started by Ole, Sep 29, 2007.

  1. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Manchester City are on top of premier League with Arsenal after 3-1 win against New Castle United. The Table might change this afternoon when Arsenal take West Ham away from home.
     
  2. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    AVRAM OUT BY CHRISTMAS

    EXCLUSIVE


    Bofya hapa
     
  3. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2007
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkubwa wangu Ole ukiwa unatoa vitu kama hivi hasa vya Ligi ya Uingereza uwe una update maana Uongozi wa Ligi unabadilika kila baada ya saa na siku. Kwa mfano kwa Jamvi hili ulilotupa lilikuwa mida ya saa 11 jioni ya Bongo wakati wanaume walioungana yaani [Man Utd] walikuwa bado hawajacheza na sasa napenda kukupa Msimamo Arsenal inaongoza ikifuatiwa na Man Utd, Man City watatu, ndugu zetu Chelski wa 7.
     
  4. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Nilisomea ngumbaru nisaidie.
     
  5. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2007
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkubwa nimekupata na nakutaka radhi.
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Najua hapa si mahala pake but we can still have a short bread au mnasemaje? Game ikiisha basi itolewe..hilo ni ombi tuu wazee

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Arsenal washafungwa kabla ya mechi kuanza! mziki wa Manyuuu wa remote hauzimwi na mgao wa umeme!
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ebwana unajua hawa SKY wanaweza kumtia mtu umasikini hivi hivi..sasa hivi huyu ANDY GRAY anaongopa tuuu

    kuna mtu kaamua kufanya kikao cha harusi sasa hivi huku si kutafutana ugomvi?

    yale yaleeee



    lakini mzee unamkumbuka huyu?

    [​IMG]
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo Andy Gray M-scotish alirudi kwao Scotland aachie England yao...

    Hayo mambo ya vikao vya harusi siku kama ya leo ni kutafutana lawama tu....
     
  10. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yaaani haponi mtu hapa leo jamani.....patachimbika old trafford piga ua garagaza..man utd lazima tuwin leo...
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0


    halafu nadhani unajua kama ARSENAL ikishinda (ambayo tunajua tutashinda) basi London huwa kuna kuwa na FEEL GOOD FACTOR


    [​IMG]
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    imagine WIFE nakuambia eti umpleleke UPTON PARK kufanya shopping ya chakula saa hizi..huku si kutafutana UBAYA au?

    [​IMG]
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  14. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani hiyo shopping hakuijua wakati wooote?yaaani hata chooni ikiwezekana ni mpaka mapumziko or hadi mwisho wa match....hatoi mtu kwenye luninga.......
    hamna cha van persie wala van *****
     
  15. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2007
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    GAME
    Usinikumbushe kwa sie tuliozoe kupanda bure treni leo Picadili line vilango vyote stesheni vikowazi.
    Na hiZo MI na M6 motorways ndo usiseme ziko bize si umati huo kutoka North England huo! yaani nyie we wacha tu ninakumbuka mbali sana. England bwana we acha tu!
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    wanawake utawaweza kwa visa? mie kwa kweli nawaonea huruma watu ambao wanaambiwa eti kuna mamabo ya kwenda Upton Park saa hizi...kwani lazima tule?


    Ebwana unajua yale maboxi ya NTL (VIRGIN) huwa yanagoma nyakati kama hizi ...sasa hapa niko stand by na Debit card...at the same time kuna kijana mmoja wa kipemba aliniunganishia boxi lingine hilo mwanangu si mchezo yaani GAME ZOTE!







    Ebwana sasa hivi natazama A406 iko tupu kabisaaaa...yaani kila mtu yuko ndani na nishaamua mie naenda kucheki hiii game kwenye PUB hapo jirani initwa DUKE OF WELLINGTON...wengi wao jamaa pale ni CHELSEA lakini naenda kuwaudhi watu tuu na mijezi yangu ya ARSENAL
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hayo mabox ya magumashi yalinitoa nishai siku moja.. since then mambo haya ya mazabe mie huwa siyataki tena.. yaani yaleyale si unayotembea uchi ndio unakutana na mkweo!
     
  18. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    LMGDAO.....!!!Eeh bana, kumbe zako hizo heheeee. Kuna watu huwa wanaulizia. Itabidi nikutafute nikipata mteja.
     
  19. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Premier League round-up

    Arsenal win again, Bolton shock champions and City still 100% at home

    [​IMG] [​IMG]
    Anelka's goal earned Megson his first win in six games in charge
    Soma hapa
     
  20. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aston Villa 1 Arsenal 2

    Blackburn 3 Newcastle 1

    Chelsea 1 West Ham 0

    Portsmouth 0 Everton 0

    Reading 1 Middlesbrough 1

    Sunderland 1 Derby 0

    Wigan 1 Man City 1


    Arsenal continues to lead the Premiership by tormenting the opposition.

     
Loading...