Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precission yafuta flt 2 tena leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Apr 21, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,556
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
    Ni habari za kusikitisha ila nafikiri ni katika kuwekana sawa kwamba airline industry si ya kujaribu....kampuni ya precission leo hii imethibitika kufuta flt zake za mwanza na kilimanjaro.....
    polen sana ,...na kibaya zaidi wanakataa kuwapakiza kwenye ndege mbadala wakidai ndege yao inaondoka jion then jion wanaairisha mbona msitangaze janga l TAIFA watu wawaelewe kama ndugu zenu ATCL walivyoamua kujipanga ......si lazima kuruka kila siku kama hali ngumu kaeni chini mjipange upya
    nawatakia kila la kheri ila tupunguze cancellation
     
  2. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Air transport industry is the disaster in Tanzania, the industry need a clear and comitted investor to revive it otherwise watoto wetu ndege wataziona juu ya anga wala hawatazipanda maana hata wenye pesa hawataweza kwani hazitakuwepo labda huwe unakuja nje ya nchi.
     
  3. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Precission wanajitahidi...sijui kwa nini wanakwama wakati kwa sasa ni kama hawana serious mpinzani.
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hii industry badoooo hapa bongoo..

    precision nahisi anapata kizunguzungu basi tuu kusema hadharani hajawezaaaa...

    tunawategemea kwa mengi ila zaidi ajira hizo...
     
  5. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Yani Precission air ilishaanza kukaa vizuri, sijui kuna jinamizi gani linaikumba hii kampuni. Tangu iliponitesa kwa mambo kama haya ya kufuta safari sina hamu nayo.

    Management ya Precission Air tatizo nini? Au kuna UFISADI umewakumba?????
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi hakuna watu wa PA huku ndani watujilishe kulikoni?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi vindege vikija kumwaga watu mtakuja oooh iundwe tume kuchunguza uwezo wa hili kampuni kwa nn sasa msilishughulikie?
     
  8. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safety should be serious issue on these planes.Kama wamechacha heri tu watulie wasije tuua bure huko angani. Kwani mbongo akianza kuchacha hajali tena kuhusu usalama bora liende.

    Ndege zenyewe ni kuukuu mno hivyo zina gharama kubwa sana ya uendeshaji hususan matengenezo plus abiria kitim tim.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,556
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
    tatizo kubwa la tanzania katika airline industry unakuta mtu analeta ndege bila hata kujua whr n how to get maintanance mny....hili limewasumbua sana na kama nime observe katika mashirika ya tanzania ya ndege hawana shedule perm ambayo itamcomvince hata mtu alie kichachara marangu kuamua kuja na atc ama precission...kunaitajika elimu kubwa ya viongozi wanaoongoza hizi kampuni...wengi wanadumbukizwa na elimu zao za UNIVERSITY wakifika badala ya kuangaika hata kuongeza ujuzi wa airline industry ndipo wanapoishia kupanga ratiba zisizo na msingi....
    utakuta kama ni winter time PRECISSION ama ATC wanakuja na zaidi ya ratiba tatu just for winter why??na swala kubwa linalomkimbiza mteja ni reliability ya kampuni..kama mnaamua kufuta ndege mnavyotaka hakika moto wa abiria lazima uwawakie.....so nafikiri precission inaitaji kusaidiwa na kama mtu ana nduugu jamaa kule ajitahidi kutoa msaada wowote hata kwa maandishi iweze kuinuka...
    we wish them all the best
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,556
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
    kwenye airline industry kunaitajika mambo mengi sana jamani ndo maana delta ya marekani majuzi imepunguza watu zaidi ya 3000 wako majumbani..not easy...
    jinsi mnavyojipanga ndivyo mtakaavyotoka..
     
  11. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Muda si muda,

    Ndege yetu ya community Air itakuwa hewani, cha motto watakiona hao ATCL na PA...
     
  12. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hahahhahaha, kwani mlikwenda wapi na ndege zenu za Community baada tu ya mzee kuachia madaraka ya u PM ???
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizo safari mbili zimeahirishwa kwa sababu gani? Usalama wa ndege au?
     
Loading...