Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precission air wanaipiga atcl misumari??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Apr 10, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hi ifike wakati tuanze kujilinda wenyewe ndugu zanguni
    nimeanza kuhofu huu mfululizo wa ndege za atcl kupaki kimoja kwenye mikoa mbaya
    pemben kabsa ya uwanja kuonyesha tulikuwepo nahisi ni wakati wa atcl kuamka
    sasa na kuanza kufikiria nini kinaendelea

    katika pita pita atukusita kusikia vijana yawezekana wanapigwa misumari na kampuni
    ya precission..sipendi kuamini lakini haya mambo yapo wana ndugu hata kwenye misiba wa kanumba
    jana bibi mmoja ameanguka gafla kutoka angani pemben ya nyumba aliokuwa anakaa kanumba
    alipoulizwa akadai amekuja kumchukua waende lagos kutengeneza movie

    saaa ya ukombozi ni sasa
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha umbea
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ama kweli hata katika mwanga huu wa jua kuna watu wapo gizani" yaani hulioni tatizo lililo wazi kabisa Comrade unahitaji maombi hakuna misumari hapa mbona Ndege ya Rais ilinunuliwa mbovi Kwa iyo Rwanda wanatupiga misumari
    ?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndugu Kevin Ruto,
    Nilikusoma jana vizuri juu ya hii ishu ya ndege ya ATCL.
    Inaonekana wewe ni mweledi mzuri wa masuala ya aviation, na upo katika sekta hiyo!
    Lakini nasikitika sana kwa thread yako ambayo inakosa kabisa mashiko!
    Kama ulielewa vyema jana, ndege ile ilikuwa na hitilafu toka mwanzo, na ni ung'ng'anizi wa pilot uliomfanya aamue kuruka!
    Je PW wanahusikaje hapo?...je si kweli kwamba ndege za ATCL ni kukukuu, na ratiba za matengenezo/checks ni za kuungaunga?
    Tuache kuhisihisi, tuhakikishe ndege zinasimamiwa na wataalamu wenye kuipenda kazi...basi!
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu pk
    unajua leo niko na huzuni kubwa kumlaza kaka yangu kipenzi sasa najaribu kuangalia nitaondoaje
    stress jamani....tunaijua vyema ingawa ni kweli pk zile ndege zinaitaji kusimamiwa kiukweli kama atuitaji kusikia ajali yoyote hvi karibuni.....
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    umeongea ukweli mtupu, maswali ya kujiuliza ili uelewe economic sabotage inayofanywa na precision kwa ATCL ni haya yafutayo,
    • kwa nini ndege za ATCL tu ndizo zinapata ajali?
    • ni lini umesikia ndege ya perecision imepata ajali?
    • je ni kwa nini ajali hizi zote haziui ila ni ndege tu inaharibika?
    • hujuma kubwa inafanywa hapa
     
  7. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu awahurumie wewe na Kelvinruto.

    Bado mko karne ya kumi. Tuulize tunao safiri na hiyo Precision Air kwenda Kigoma au Bukoba tumelazwa mara ngapi Mwanza kwa sababu ya hali ya hewa (juu na chini/tope kwenye njia ya kurukia Kigoma) wakati watukufu wako ATCL wanapuyanga tu!

    Tofauti si uchawi. Mmoja anazingatia zaidi usalama, mwengine mazoea. Kalaga baho.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa mkuu ..

    Unaongelea ATCL? Au bibi alie anguka na ungo?
    Na bado sijaona connection kati ya hizo topic.
     
  9. M

    Mkora JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  10. papason

    papason JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ukisikia kuchanganya madesa ndo huku sasa

    kazi kweli kweli!
     
Loading...