Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PrecisionAir waanza kujiharibia jina

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Monstgala, Apr 27, 2012.

  1. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mmoja wa abiria tuliokuwa tunaelekea kanda ya ziwa leo hii kwa usafiri wa hawa ndugu zetu waliopata kujitengezea reputation nzuri hapa Tz. Katika hali ya kushangaza tumesimamishwa kwenye queue masaa mawili bila ya huduma huku tukiambia hamna network. Baada ya hapo tumecheck-in alafu tumekaa masaa mengine mawili tukiambiwa ndege imechelewa. Alafu ghafla dada mmoja mhusika katukusanya na kutuambia twende lunch kwa sababu hawana uhakika na ndege hiyo tunayoisubiri.

    Wakati tukiwa tunaburuzwa kwenda "lunch" dada yule kaingiza habari nyingine kuwa abiria wa Musoma safari leo hamna. Wakati abiria tukiambizana kulikoni mwenzetu mmoja katudokeza kwamba haka kamchezo kapya sasa kana wiki.

    Hitimisho: mpaka sasa tupo hapa (masaa matano) tunasubiri hatma yetu na sio siri PrecisionAir wakiendelea hivi reputation waliyoitengeneza kwa muda mrefu itayeyuka na yale ya Air Tanzania yatajirudia.
     
  2. S

    Silent Burner Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamebweteka hawa, baada ya kuona ATCL iko mortuary. Ole wetu tulionunua hisa zao, wakiendelea hivi itakula kwetu.
     
  3. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Duh pole sana rafiki, hako ka mchezo Press on air zamani Precession air wamekaanza siku nyingi zaidi ya mwezi/miwili hivi. Siku moja me nilikuwa miongoni mwa abriria tuliokuwa tunatakiwa kutimka Mza saa9.alasiri lakini tulifika Dar saa 9. usiku. Full kupigwa danadana baadae tukapelekwa kupata midnight dinner LAKAIRO
     
  4. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi wale mlio na taarifa za undani - je hisa za Precision Air zinalipa au watu wameingizwa mkenge kama ilivyokuwa kwa Tanzania Oxygen (TOL)?
     
  5. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu, abiria wamenuna vibaya sana. Wengine wana vitoto vichanga yani ni chaos.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hivi wale 540 nao huduma zao zikoje?
    Au wanakandege kamoja?
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shida ni kwamba hatuna usafiri wa anga mbadala tatizo linaanzia hapo, kwa hiyo they can tell you anything and you will have to agree whether u like it or not.
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maneno ya wahenga MGEMA AKISIFIWA TEMBO HULITIA MAJI yanajionesha sana waswahili tukifanikiwa kufikia namba moja katika mafanikio kwenye nyanja yoyote (tulio wengi; sio wote).

    Hawa Precision wanaona wamekuwa International airline tayari na ndio WAMEWIN=kupuuzia utaratibu na nidhamu iliyowafikisha walipo!

    Sijui lini tutajifunza WAGALATIA sisi!
     
  9. A

    Ahmada umelewa Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu walishapoteza mda, washanikosesha International flight huku naona.


    QUOTE=Mgalanjuka;3793851]Mimi ni mmoja wa abiria tuliokuwa tunaelekea kanda ya ziwa leo hii kwa usafiri wa hawa ndugu zetu waliopata kujitengezea reputation nzuri hapa Tz. Katika hali ya kushangaza tumesimamishwa kwenye queue masaa mawili bila ya huduma huku tukiambia hamna network. Baada ya hapo tumecheck-in alafu tumekaa masaa mengine mawili tukiambiwa ndege imechelewa. Alafu ghafla dada mmoja mhusika katukusanya na kutuambia twende lunch kwa sababu hawana uhakika na ndege hiyo tunayoisubiri.

    Wakati tukiwa tunaburuzwa kwenda "lunch" dada yule kaingiza habari nyingine kuwa abiria wa Musoma safari leo hamna. Wakati abiria tukiambizana kulikoni mwenzetu mmoja katudokeza kwamba haka kamchezo kapya sasa kana wiki.

    Hitimisho: mpaka sasa tupo hapa (masaa matano) tunasubiri hatma yetu na sio siri PrecisionAir wakiendelea hivi reputation waliyoitengeneza kwa muda mrefu itayeyuka na yale ya Air Tanzania yatajirudia.[/QUOTE]
     
  10. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni kitu cha kawaida hicho katika usafiri wa anga na ndio maana wana rekodi nzuri ya usalama kazini au ndege yao kuleta mushkeli.Tatizo wabongo mnataka kila kitu asilimia 100% perfect on time wakti siyo kweli.Nchi yetu ni kubwa na shirika hivi sasa linahudumia na abiria waliokuwa ATCL.Tunaosafir na Pression kila mara ni kitu cha bahati mbaya tu hicho.Kwa kuwa wewe unafiri mara moja baada ya miezi sita au mwaka umeona nongwa wakti sisi kila wiki au mwezi mambo yao uwa tambarare tu.
     
  11. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Ngoja ni wa google wanandege ngapi, ila nafikiri bei zao ziko juu kidogo alafu unalipa in USD.
     
  12. S

    Silent Burner Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna haja ya kutumia ID ya kificho, weka kabisa kwamba wewe ni AFISA UHUSIANO WA PRECISION AIR.
    Haya, endelea kulinda uoza wenu.
     
  13. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ni kama daladala! Kama imejaa inaondoka kama abiria hawajajaa mnasubiri mpaka wapiga debe wajaze watu.
    Hii ndio TZ.
     
  14. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kanga, hakuna sehemu niliyoandika kwamba mimi nasafiri mara moja tu na bahati mbaya sana hunijui hivyo you are totally wrong unapojaribu kunishambulia mimi badala ya hoja iliyopo. Ungenifamu vizuri hizo majigambo za kitoto ungewasubiri wengineo. By the way, kwa kuwa sisi ndio waathirika wa hizi "bahati mbaya" tuna haki zote za kusema ukweli. Kwa taarifa yako tumedokezwa kwamba "all this was already known but they were buying time and find a smooth way to tell us" so bahati mbaya doesn't really fit here.
     
  15. G

    GWATABHIKURUME Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hawa watu kama wameanza kuharibu waambiwe tu, hili shirika lilkuwa la kutegemewa sana hapa Tz lakini kama mipango imeanza kuwa hivi inaogopesha sasa kama huyu ndugu yangu aliyekoseshwa International Flight si ni kipigo balaa! Ila mambo kama haya hata kwa wenzetu yanatokea japo wao wana njia nyingi za kutafuta suluhu chapchap nakumbuka niliwahi ku miss International flight Zurich Switzerland kwa sababu ya delay ya one hour Amsterdam to Zurich lakini nilikuwa handled vizuri sana.
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nikikujibu nitaambulia ban. Siku hizi huwa naona ni bora nipande green star kuliko precision, nimekuwa muhanga wa precision mara 7 ndani ya miaka 2.5 ukiachilia kupoteza masaa 2 au 3 ndio usiseme. Imekuwa ni utamaduni sasa
     
Loading...