Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision yaanza vibaya south Africa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by vito, Sep 12, 2011.

  1. v

    vito Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndege ya precision ilionza safari zake za south africa tarehe 24 mwezi uliopita inaonekana kurithi mtindo wa ATC wa kuhahirisha safari bila kujali mazara kwa wateja wao.Tangu jumamosi na jana abiria tumerundikana hapa or Tambo huku management yao ikiwa haina uhakika wakitoa sababu mbili tofauti kuwa jumamosi ndege ilishindwa kuondoka kwa tatizo la runway dar essalaam na jumapili ndege ilikuwa na itilafu.Jamani hata kama ni uzalendo tutafika kweli?
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hakuna kitu naogopa kama kuambiwa ndege ina hitilafu...mara nyingi huwa nahairisha
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndege yewenyewe ni second hand teteteh
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Duh kwa mtindo huo uzalendo unaweza kuwashinda..
     
Loading...