Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision Air imeanguka Shinyanga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sikonge, Nov 4, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hizi habari nimesoma somewhere kuwa kuna ajali imetoa Shinyanga maeneo ya Ibadakuli.

    Kama kuna maelezo mazuri basi muweke. Nasikia kuwa ni Precision Air na watu kadhaa wamepoteza maisha.

    Kama ni kweli basi poleni sana ndugu na jamaa kwa waliopata ajali/kufiwa.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Leo ndo mwisho wa kuuza share zao watakuwa nasherekea
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    duh! hii kali
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kutokana na habari kutoka Facebook kwa Mwana Miyeye, ameweka picha kuonyesha mmoja wa majeruhi akiingizwa hospital.

    [​IMG]

    Ajali Shinyanga.jpg
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    daaaa ngoja nidhibitishe kwanza!
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Vipi Mkuu, kwani wewe una shirika lako la upinzani na hawa? Au walishakutibua sana siku za nyuma?

    Kwa sasa tujali kwanza watu na si hiyo Mi-vyuma iliyoanguka.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi share zao zitashuka? maana hii ina impact kwenye share
    Kabla ya ndege kuanguka 1 Share Tshs 475

    After ndenge kuanguka na kuuwa wanashare ( I propose 1Share Tshs 100 ili tununue wengi)
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimepigiwa cm na mama mmoja. Ni kweli precisionair imepata ajali ilipokuwa inajaribu kutua kwenye uwanja wa ndege wa Ibadakuli. Ulinzi ni mkali mno kiasi kujua kinachoendela ni ngumu. Viongozi wote wa mkoa akiwemo Mkuu wa Mkoa na RPC wako eneo la tukio
     
  9. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukweli ni kuwa hakuna ajali bali ni mazoezi ya kupima vyombo vya uokoaji wakati wa majanga vinavyoweza kufika na kutimiza wajibu wao inapotokea mkoani shinyanga, hivyo mambo yote yamepangwa na kufanywa kama ajali lakini ni mazoezi japokuwa hali hiyo imezua taharuki kwa wakazi wa Shinyanga.
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    pole zao hawa jamaa
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Yanapotokea majanga ya kweli..tunashindwa kuyazuia na hatufiki kwa wakati..na tukifika hata vifaa....hahahaahaaha...haya kweli Mazoezi
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    hivi ni lazima kuwaweka watu roho juu kisa mnafanya mazoezi??inabidi sasa vyombo husika waache kufanya mambo kaama enzi za ujima siku wanafanya mazoezi watoe taarifa kamili kwa wananchi kwamba ni mazoezi tu ili kuondoa taharuki
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    duh! , hope haijalipuka ndo mana kuna majeruhi, nadra sana kupatikana majeruhi kwenye ajali za ndege.
     
  14. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Precision Air is a flying time bomb.
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka wanajeshi walifanya sana mazoezi pale bandarini na kigamboni,tukajua YEEESS mambo si ndo hayo, lakini yaliyotokea Nungwi kila mtu anafahamu!!
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kwenye mazoezi kama haya, ndicho hasa huwa kinatakiwa. Watu wote wanashtukizwa kuwa kuna ajali.

    Ukiwaambia watu mapema, basi huwa wanajiandaa kila sehemu utakuta kila kitu kipo tayari.

    Ajali nayo huja bila taarifa. Hivyo wanaangalia ufanisi wa huduka kutoka sehemu ya ajali hadi kuwafikisha hospital wagonjwa, huduma ya kwanza, ambulance, zimamoto, msaada wa wananchi nk.

    Mwisho ndipo hukaa na kuanza kuangalia wapi kuna matatizo makubwa na nini kirekebishwe.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh afadhali iwe ni mazoezi maana na hizi share nilizonunua mbona ingekuwa balaa
     
  18. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ndio maana wamesubiria tarehe ya mwisho, ndio wamefanya mazoezi...
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hahahaa sishuki humu

    [​IMG]
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    watakua al shabaab
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...