Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poster ya kupambana na wakufunzi wa vyuo wanaowanyanyasa wanafunzi wa kike

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kahabi wa Isangula, Nov 11, 2010.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
  2. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sexual harrasment sio tu kwa wanawake. pia na wanawake wanfanya sexual harrassment kwa wanaume kwa kutembea uchi
     
  3. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    You're Right Isimilo but Ni vema tuanze na tatizo kubwa ..hayo mengine ni madogo madogo na yapo ndani ya mtu mwenyewe kuyazuia
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
  5. R

    Realme JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2014
    Joined: Jan 12, 2013
    Messages: 210
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa, mimi ni mwanamke na nimeona mabinti wengi wa vyuo wanatafuta kunyanyasika wenyewe, katika kesi 100, yawezekana 1 tu ndo kanyanyasika kweli. wengi wanayataka wenyewe yakiwashinda ndo wanaanza kulialia. Wakipewa semina na maelekezo jinsi ya kuepuka kunyanyaswa hawazingatii kwa sababu ya kupenda vya bure.
     
  6. HARUFU

    HARUFU JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 15,745
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Janga hili kubwa sana bila ya kujali jinsia
     
  7. M

    Mnasihi JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2014
    Joined: Oct 9, 2013
    Messages: 1,856
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Kitakwimu wanawake wanaongoza kuwanyanyasa wakufunzi vyuoni tena kwa makusudi. Na hili linakuja kwa wao kutaka alama za chee! But wakufunzi hawalalamiki kwani huchukulia kama wanaofanya vitendo hivyo wamepitiwa tu na hakuna sheria inayomlinda mwanamme na unyanyasji huu zaidi sheria inawalinda wanyanyasaji hawa. Labda katiba mpya itakuja na tiba.
     
  8. Tembele

    Tembele JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2014
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 1,142
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kapuya kaliona?
     
  9. kolelela

    kolelela Senior Member

    #9
    Mar 20, 2014
    Joined: Sep 2, 2013
    Messages: 175
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Good idea
     
  10. O

    Onguluo JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2014
    Joined: Aug 4, 2013
    Messages: 386
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Wadada wanjilengesha wenyewe wacha watumiwe.
    Binafsi n tutorial lkn shida tupo kwa waschana wa vyuo.
     
  11. N

    NDESARACHI Member

    #11
    Mar 20, 2014
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda wanafunzi wa enzi za mwalimu! ungejua hawa wa kipind hichi wao wenyewe ndo wanajikombeleza watoke na wakufunzi wao na wanaona deal kweli kweli.
     
  12. N

    NDESARACHI Member

    #12
    Mar 20, 2014
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na vyuo viwe kama seminary basi kuwe na vya wavulana na vingine vya wasichana,maana sasa na ukubwa wote huo kama mwanachuo hajui haki zake na wajibu wake basi tena
     
Loading...