Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

posa yetu imekataliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by neyl, Jan 19, 2012.

  1. neyl

    neyl Senior Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari, mimi ni kaka yangu ambae ni pacha yangu, yeye alitokea kumpenda kabinti chetu cha kazi ana miaka 2O elimu yake ni darasa la 7, baada ya kuwa na uhusiano wa siri kwa miaka miwili osidai akaamua kutangaza nia wazee wakatuma mshenga mpaka tanga kwa binti kupeleka barua afta cku mbili tukarudishiwa majibu kuwa hawataki binti yao aolewe kwetu kisa muoaji ni mtoto wa bosi na bint yao ni mfanyakazi et tutamdharau, pia sisi ni wamasai wao ni wabondei... iv jaman bado kuna ukabila tz mpaka leo?
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    • ukabila upo, na culture zipo zinazuia hayo mambo. labda hofu yao ni kwamba binti yao atadharaurika, wanadhani anaolewa na familia nzima?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    osidai ni kaka yako?
    na wewe unaitwa osi nini?????lol
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    mwambie ampe mimba
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,395
    Likes Received: 9,099
    Trophy Points: 280
    atadharaurika = atadharaulika
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aisee. ..
    Tumeni wazee wakawaweke sawa.
     
  7. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahahahahahahaha....inawezekana wazazi waliogopa mtoto wao asije akatobolewa sikio
     
  8. neyl

    neyl Senior Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaha mimi ni gal naitwa nasi
     
  9. neyl

    neyl Senior Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwao kila mzungu padri hivyo kila mmasai anatoboa sikio.
     
  10. neyl

    neyl Senior Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukwel hilo jambo linaniumiza simply bkoz sisi ni wamasai
     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Unajua mambo haya mlikosea mwanzo, kwa hiyo mnatakiwa mfanye vizuri na kwa utaratibu.
    1. Wanatakiwa watu wazima wafunge safari mpaka huko Tanga na mkaongee nao ana kwa ana, na hilo watajua mmewaheshimu.
    2. Inawezekana kunamaneno furani wanayasikia kuhusu familia yenu, yanayowafanya waone binti yao atadharauliwa hawawezi kusema hivi, hivi bila sababu. Kwa hiyo kitendo cha kwenda Tanga na kuongea nao itasaidia sana kujisafisha.
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole mwaya, mtoto wa kitanga kakupagawishi mpaka basi Loh! Huambiwi wala husiki kwa mtoto wa ki Tanga... Ebu lilia Hali kwa mama mkwe huenda akakuelewa akaongea na baba mkwe anzaa pole pole usikurupuke.....
     
  13. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hakuna cha mtoto wa bosi hapo, ni ukabila 2, unajua mila na desturi za kabila lenu bado hazijazaeleweka kwa wengi, wanajua mabaya mengi zaidi ya mazuri, mf utumikishwaji wa wanawake, kukosa maamuzi ndani ya familia nk .
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Poleni.
    Si wake huyo, atafute mwingine.
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    warudi tena bwana na wazee wanaoeleweka....!

    binti naye awe na msimamo!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ammimbe
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Tumeni wazee wenye busara zao waende tena!
     
  18. neyl

    neyl Senior Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    arabian huyo ni mchumba wa kaka angu cyo wangu me ni msichana
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hamjawajua hao wabondei, wanataka mpande dau
     
  20. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,927
    Likes Received: 817
    Trophy Points: 280
    Braza amedata na mtoto wa kitanga eeh!!! Komaeni.....
     
Loading...