Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Popote penye Amani duniani basi Wanawake wapo nyuma yake.

Discussion in 'International Forum' started by KakaKiiza, Oct 8, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    [video=youtube_share;dlaQr8tBMn4]http://youtu.be/dlaQr8tBMn4[/video]
    Kila penye amani wanawake wapo nyuma yake!!
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pasipo na amani,nani yupo mbele na nani yupo nyuma.
    OTIS.
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanaume wako mbele na wanawake nyuma
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo wanawake hawana mchango wowote. Kama ni amani wapo nyuma na hivyo hivyo kama hakuna amani.
     
Loading...