Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Popobawa,vipara,albino and now babu wa samunge.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kipindupindu, Apr 5, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania tunahusudu ushirikina,tujaribu kujikumbusha matukio ya kishirikina yaliyowahi kutokea nchini:

    POPOBAWA;Kuna kipindi ilisemakana kuna jini lilikuwa linawafanyia mchezo mbaya watu(linakula tigo)
    VIPARA;Wakati fulani watu wenye vipara waliuawa ikiaminika vichwa vyao vinaleta utajiri
    NGOZI;Mkoa wa mbea uliwahi kuwa na matendo ya uchunaji ngozi ambazo zilihusishwa na utajiri.
    VIKONGWE;Maeneo ya shinyanga wanawake wazee wenye macho mekundu walituhumiwa kuwa wachawi hivyo walitafutwa na kupigwa mpaka mauti.
    ALBINO:Ni mwaka jana tu tatizo la Mauaji ya walemavu wa ngozi Albino walikuwa wanawindwa kama swala ikiaminika viungo vyao vinaleta utajiri.
    BABU WA LOLIONDO/TIBA YA VIKOMBE;muasisi wa tiba ya magonjwa sugu kwa kutumia kikombe kimoja tu cha dawa.kwa sasa wanaibuka waganga mbalimbali wanaotoa tiba ya namna hii.

    Je nchi yetu ni ya wachawi au believers?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na viganja vyenye m pia..
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii nchi ni balaa!
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Babu wa Loliondo ni tofauti na hayo mengine na hawezi kufananishwa nayo. Yeye haui mtu, wala habaki mtu - anatoa kikombe cha dawa aliyooteshwa na katika briefing zake anajaribu kutibu pia roho. Kumlinganisha huyu na wauaji ni kutomtendea haki!
    Hayo unayotaka yalinganiswe na babu hufanyika kwa siri , lakini babu mambo yote hadharani, hata mti anaoutumia ameuotesha pale nyumbani kwake; si siri. Dawa inachemshwa hadharani na kugawiwa hadharani.
    Serikali inajikusanyia kipato kutokana na shughuli za babu wa Loliondo, je uliwahi kuona serikali inakusanya ushuru kutokana na hayo mengine?
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani hujasikia kama watu wamekufa.
     
Loading...