Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi nokia na microsoft kwa kuonesha mpaka unapita katikati ya ziwa nyasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DON KILLUMINATI, Aug 20, 2012.

  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo silaha chini au?
     
  3. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    VIONGOZI WETU WAKOMAE WASIJESHINDWA KWENYE INTERNATIONAL COURT OF JUSTICE,

    NIMESIKITIKA NILIPOSOMA KWENYE SITE YA nyasatimes.com KWAMBA ETI KIKWETE AMEWAAMBIA WALIOZUNGUMZIA MAMBO YA VITA NI VIONGOZI WA VYAMA VYA UPINZANI, WAKATI KILA MTU ANAJUA KWAMBA NI MEMBE, SITTA NA LOWASSA.

    SIO VYEMA KUWASINGIZIA UPINZANI, HIYO NI NIDHAMU YA UOGA (KAMA KILICHOSEMWA KWENYE NYASATIMES NI KWELI RAISI WETU KAKISEMA)
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Halafu hizo ndio facts ambazo ujumbe wa Tanzania unaoenda kujadiliana na Malawi leo utazitumia.
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Kati ya NOKIA (kampuni) na MPAA WA ZIWA (UKOLONI) kipi kilianza?
     
  6. j

    john chammy Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataman tukapigane vita coz wanajesh wetu hawana kaz
    kaz yao kubwa kuwaonea raia mtaan na kuchukua v2 vya watu kwa ubabe!
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahahah ntakutafuta nikukutanishe na bos wao umpe makav live,ila uandike na wosia kabsaa
     
  8. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    hivi na wewe unajiona umefikiriaa?nokia ni nani?microsoft ni nani? Kwa hiyo huo ndo ushahidi wa kupeleka ICC eti nokia ama microsoft ilhali wenzako wanaonesha signed documents,,nasi tuingie na facts zetu zikionyesha muingereza alitukabidhi vp na kama tunazo hizo documents tuzipresent sio nokia ama microsoft ndo watatutetea ICC?
     
  9. s

    steering Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kibaya ni kuwa world bank ilitaka kuipa Google kandarasi ku map maeneo yote kwa ajili ya kusaidia pale msaada wa kibinadam unapohitajika
     
  10. j

    john chammy Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona unataka kuniingiza matatan??? Huku Arusha aliuliwaga mmoja kilinuka mbayaaa tulikuwa tunajifungia ndan 2
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hiyo ramani ya pili mpaka unaonyeshwa kwa doti maana yake kuna mgogoro katika mpaka huo.....
     
  12. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo hauwezi kuwa ushahidi katika mahakama ya kimataifa ya haki.
     
  13. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usikurupuke ku insult mkuu.

    1. Kwanza sio icc, ni icj - icc ni court of criminal, na icj ni court of justice.

    2. Pili, hii niliyoweka hapa haina uhusiano na ushahidi wetu icj its the matter of facts kwamba kumbe sio sisi wenyewe tuliomezeshwa kwenye geography ya darasa la tano kwamba mpaka unapita kati kati ya ziwa, it means zipo ramani nyingine zinazoonesha kwamba mpaka unapita katikati kama un law of the sea inavyosema, ambazo ramani hizo ndo hizo zilizotumiwa na nokia na microsoft.

    Kama hujaelewa ninacholenga basi iddi njema....!!!
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Liwalo na liwe bwana. Potelea mbali kama mkubwa ameshashaanza kusingizia upinzani while 6 mamvi na membe wako nyinyiem. Oh. Au ni wapinzani nowadays?
     
  15. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    mi napita bana ctaki kuwamember wa hiyo kambi yenu ya mjini.
     
  16. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani kwa jinsi mlivyomshambulia huyu bwana mleta mada nimefarijika kwamba hili kumbe ama wengi wanalielewa ila wamekaa kimya tu. Sikutegemea mashambuli makali kama haya. Nadhani wanaotudanganya kuwa tunaweza kushinda kesi hii ya Malawi inabidi wajipange vilivyo na si kuleta facts za kitoto ambazo ushambuliaji huu ni dhahiri kwamba wengi wamechoshwa na porojo wanataka fact zijadiliwe.

    TUmechoka na ushahidi wa kitoto unaotumika kujadili international agreements.

     
  17. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wewe Gamba la Kimalawi, tulishakushitukia.
     
Loading...